ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไข่มุก--------serprise!! Top secretที่ตามหามานาน--------ภาพประกอบมือใหม่คับ:)  (อ่าน 7253 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonkla88

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
สถานที่ : ร้านทิวลิปสปา
พิกัด : อ้อมน้อย / ระหว่างพุทธมณฑลสาย4-5
เพชรเกษมร้อยกว่าๆ

Rare Item : น้องไข่มุก

จองผ่านไลน์ร้านตามเพื่อนในกลุ่มแนะนำมา ว่าต้องมารีบจัด สาวเหนือผิวขาวละเอียดดุจแพรไหม

สวยคับ ตรงๆไม่อ้อม สวย ขาว นมอึ๋มน่าจะประมาน35เด้งสู้มือ นมแท้คับ
เฟรนลี่ อัธยาศัยดีคับ คุยได้ทุกเรื่อง หยิกแกมหยอกเฮฮา
(สวยได้ฮาด้วย)
น้องอาบน้ำให้ด้วยคับ อาบขัดถึงเนื้อถึงตัว
ไม่รุ้ว่าตรงสเป้กผมหรือน้องไข่มุกมี เซ็กแอพเพียวสูง
ผมสั่นและมีอารมณ์ร่วมมากเลย ทั้งคอสไม่มีจะอ่อนลงเลย
งานบนเตียง(นวด)น้องไข่มุกนวดเป็น นวดดีมากกเรื่องนี้การันตี ผมหายจากอาการเจ็บสบักเลยคับคืนนั้น

บอดี้ทูบอดี้กับน้องไข่มุกเสียวฟินมาก ระหว่างนวดฟีลลิ่งแบบแฟน คิ๊กๆคั๊ก เสียวกษันอารมณ์ร่วม 100 คะแนนคับ

หุ่นขาวเนียนสาวเหนือมากก
ไปเชียงใหม่เวลาเห็นสาว มช . ได้แต่แอบมอง
นี่ได้เจอของจริงสาวเหนือผิวพรรณขาวละเอียด เนียนนุ่มตัวหอม

เสร็จได้2รอบนะคับ  **อันนี้พีอาร์แจ้งว่าอยุ่ในคอส ฟรี!ไม่เสียตังเพิ่ม 
ปล:น้องไข่มุกเล่นของผมไปตั้ง3*บอกแถมให้
สงสัยของผมมันสวยสู้มือ;+

สรุป
ฟินแตกกระจาย แตก3รอบ3น้ำ น้ำเสียวเยอะมาก
น้องไข่มุก สวยคับ สวย ขาวสวยผิวเนียนละเอียดนมสวย
อารมณ์ร่วมเต็ม100คะแนน
งานนวด : 10/10 สบายตัวผ่อนคลาย
งานบนเตียง(นวด) 9.5/10 :อยากให้คะแนนพิศวาสเพิ่ม
อารมณ์ร่วม : 10/10 ดีมากให้เลย

ออฟไลน์ tonkla88

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
 :048: