ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องปันปัน//ขาวชมพูทั้งตัว//ลีลาแม่เบี้ยมาเต็ม ---รีวิวการบ้านตามขอจ้าาาาา----  (อ่าน 5584 ครั้ง)

ออฟไลน์ funkung

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
น้องปันปัน @TULIP อ้อมน้อย
---------

หุ่นสวยตัวหอม ขาวอมชมพูเลยทีเดียวคับ
เดินจูงมือเราเข้าห้องรู้สึกดี น้องให้รอแล้วไปเอาน้ำมาให้ พอดื่มน้ำเสด น้องขึ้นคล่อม แข็งเลยครับ น้องน่ารักขึ้นมาทันที น้องถามว่าไม่เคยเจอทำไมถึงจอง เลยบอกว่าอ่านการบ้านมา  คุยหยอกกันน้องเฟรนลี่มากกกก  น้องปันปันตัวเล็กแต่ข้างในเธอไม่เล็กเลย พอถอดเสื้อเท่านั้นแหละ นมขนาดมหึมของแท้ อยู่ตรงหน้า ผมก็ไม่รีรอขอสัมผัส  มันบีบได้นุ่มสนุกมือดีจริงๆ

ไปบีบนม ข้างหน้า โอ้ยยย ฟินนนนน   นัวกันในห้องน้ำเสร็จก็ออกมาที่เตียง  ผมก็ไม่รอช้า จับยกซดนมทั้งเต้าเข้าปาก บีบขยำตามอำเภอใจ  ปากก็ทั้งดูด ทั้งเลีย  เรียกได้ว่าเข้าขั้นกระหายนมเลยทีเดียว อิอิ  น้องก็บิ้วนิดหน่อย แต่ผมไม่ปล่อยให้น้องบิ้วนาน เพราะศึกนี้ผมกะว่าจะคุมเกมด้วยตัวเอง   ผมก็ลุยเต็มที่ น้องก็ตามอารมณ์ได้ดีมาก ร้องด้วยความฟินกับบทเพลงรักที่ผมเล่นกับเธอ

สุดท้ายรู้ตัวอีกทีก็ใกล้หมดเวลา แล้ว  เราก็ไปอาบน้ำกัน   ไม่อยากเชื่อว่าเวลาอันแสนสุขจะใวอะไรขนาดนี้  แต่ผมบอกเลยครับว่าฟินมากกกก
รับรองใครมาขึ้นก็ต้องฟินนนนนน ไปตามๆกัน อิอิ

น้องบอกให้ส่งการบ้านจะได้เป็นส่วนลดมาหาน้องครั้งหน้า

ปล คุ้มค่าอีกเช่นเคย จ่ายแค่ 1500 บาทได้บอดี้ชั่วโมงคึ่่งคับ
แตกได้ไม่อั้นนะคับ

---แล้วเจอกันสำหรับรีวิวต่อไปคับ---

ออฟไลน์ xmaxnumx

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 0
รบกวนขอเบอร์ร้านด้วยครับ