ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: N'ปันปัน.......กลับมายังคงเพ้อฝันถึงเทอร์........เนียนนุ่มสีชมพูไร้ขนจริงๆด้วย!!  (อ่าน 8091 ครั้ง)

ออฟไลน์ robotiii

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
เพ้อถึงเทอร์.......น้องปันปัน@TULIPอ้อมน้อย

อยากรู้ว่าเนียนๆไร้ขน จิมีสีชมพูตามรีวิวก่อนบอกเป็นยังไง  ตามลอกการบ้านไปที่ร้านเลย
ไม่ได้จองไว้คับ  ลองเลือกน้องก่อน ช่วงที่ไป ค่ำๆคับ น้องออกมายืนโชว์ตัวกันทีเดียวอายมาก 555
เล็งไว้หลายคนซะด้วย แต่ตั้งใจมา น้องปันปัน*  บอกพีอาร์เลือกปันปันคับ
(ยิ้มมีสเน่ห์ ขาวตัวเล็ก อกใหญ่มันตูมๆอ่ะ)

น้องออกมาคล้องแขนพาขึ้นไปข้างบน แบบอัธยาศัยดีมาก เสียงหวาน เอาจริง แค่เสียงผมก็ระทวยละคุณ
รสรูปผ่าน กลิ่นหอม ตัวหอม ยิ่งอาบน้ำด้วยกัน น้องปันปันละเอียดเนียนสมคำร่ำลือ ไม่น่าเชื่อว่าแบบนี้ เกรดนี้จะราคาธงฟ้ามว๊ากกก
น้องปันปันเล่นบอดี้ให้ในห้องน้ำเสียวมาก สบู่ลื่นๆ น้องก็เนื้อแนบเนื้อกับผมถูกันจนจะไม่ไหว บอกไปเล่นกันเถอะ

น้องนวดดีเลยคับ แบบลงอโรมาออยนวดกดแบบพอดี ไม่หนักจนเกินไป แต่สุดฟินเกินบรรยาย ระหว่างนั้นก็คุยกันกระนุ้งกระนิ้ง
ไม่รู้บรรยายยังไง แต่รู้สึกเวลาผ่านไปเร็วมาก อย่างอยู่กับเทอร์แบบนี้ไปอีกหลายๆชั่วโมง
พลิกมากปันปันดุน ขบหัวนมเบาๆ ขอกัดนะคะ'' เอาเลยคับ  ขอชิมนะคะ  '''  หลับตาพริ้มเอาเลยคับ
อฮา่าหห์ๆๆๆ  มว๊วฟฟฟ จว๊ววฟฟ  XXXX ความลับของเราสอง*
เสียงนุ่มละมุนแต่แฝงไปด้วยความเซ็กส์ ที่เป็นแรงดึงดูดผมต้องคว้าตัวน้องปันปันมานัว นัว ฟัดน่าขยี้ขย้ำให้หนำใจ
ผิวเด็กเนียนขาวไร้ขน อยากจะเอาเนื้อแนบเนื้อกับน้องปันแบบนี้อีกนานๆ

ก่อนเกมส์จะจบเรานอนกอดจูบกันเปลือยกายกันสองคนเหมือนฟิวคู่รักใหม่
รสสัมผัสที่ยากจะลืม
ว่าคืนนี้ขอไปหาเทอร์อีกที  น้องปันๆ ค้าฟฟฟฟ