ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามเพื่อนๆเรื่องน้องที่ประจำหรือขึ้นบ่อยครับ  (อ่าน 1863 ครั้ง)

ออฟไลน์ kasper_sub

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
     ผมได้ขึ้นกับน้องเค้ามาสามสิบรอบหรืออาจจะเกือบถึงช่วงหลังผมไม่ได้นับเลย ซึ่งต่อไปผมคิดกะจะไปหาน้องทุกๆ เดือนไม่ใช่เพราะน้องงานดีสุดหรอกนะครับเคยเจองานดีกว่าแต่น้องนี้ผมรู้สึกดีด้วยทุกครั้งที่ขึ้นซึ่งยังไม่เคยมีน้องไหนที่ทำให้ผมรู้สึกอย่างนี้ผมว่าน้อยคนนะที่จะสามารถทำให้เรารู้สึกแบบนี้ได้จึงอยากจะซ้ำเรื่อยๆ จึงอยากถามเพื่อนๆ กันครับ

1.เพื่อนๆที่มีน้องประจำกันหรือขึ้นด้วยบ่อยๆ ขึ้นกับน้องเค้ามากี่รอบกันแล้วครับ ความถี่ที่ขึ้นกับน้องเค้ายังไงกันบ้างเหรอครับ ไปหาน้องเค้าจนเลิกทำกันหรือป่าว ?
2.กำลังคิดอยู่ครับถ้ามาหาน้องเค้าทุกๆเดือนกว่าจะเลิกทำน่าจะเดือนละกี่รอบดี ถ้าเป็นรอบหรือสองรอบต่อเดือนว่ากำลังดีไหมครับ ?

ออฟไลน์ Bigfish18

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ผมก็เจอเหตุการณ์คล้ายกัน น่าจะรอบใกล้เคียงกันด้วย การจะเจอใครสักคนที่คลิกกับเรามันก็ไม่ใช่เรื่องง่าย

ส่วนเรื่องความถี่ที่ไปขึ้นงานกับน้อง ก็ต้องแล้วแต่กำลังทรัพย์ของเราเลยครับ ต้องไม่เดือดร้อนตัวเราเอง
ยังไงเที่ยวให้สนุกๆ  :92:

ออฟไลน์ Dosese

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
เรียน จขกท  เรืองน้องประจำ จะขี้นกี่รอบดี ขี้นอยู่กับท่านแล้วครับว่าอยากไปบ่อยแค่ไหนและกำลังทรัพย์  ผมเชื่อครับ พี่ในนี้ ขี้นน้อง 30-40 รอบน่าจะมีมาแล้วครับ
เอาจากประสพการของผมเอง ผมขี้นนับรอบไม่ได้ แต่ขี้นมา 1ปีกับอีก 5 เดือน ครับ บางเดือนก็ครั้งเดียว บางเดือนก็ 4-5 ครั้ง ทำไงได้ครับก็คนมันชอบนี่หน่า เพราะฉะนั้นอย่าได้แค่ครับ ว่าจะซ้ำกี่รอบ อยู่ที่ความพิ่งพอใจ สู้ๆครับ :032:

ปล. บางทีก็ขี้นจนน้องๆเลิกหลายคนแล้วครับ บางครั้งก็ดีใจครับน้องๆหลุดพ้นอาชีพนี้ มีแอบเสียดายเล็กๆเหมือนกันต้องไปหาปั้นคนใหม่แล้วสิเรา

ออฟไลน์ ดØŚ ♥~

• ความ~รัก~งดงามเสมอ
  • MOD
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1346
  • Line ID : jodorres

เคย ขึ้น ทุกวัน จันทร์ ถึง ศุกร์

อย่างน้อยวันละรอบ

ถ้าน้อง คนนั้น~ เข้าร้าน

3 เดือน
~รัก~ 
เธอ ตลอดกาล...

ออฟไลน์ accl8888

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
น้องที่ผมเคยขึ้นประจำ ก็จะไปหาอาทิตย์ละ 1-2 ครั้ง ไปหาจนน้องเขาเลิกไปเลย
มีคุยเรื่องส่วนตัวกันบ้าง แลกไลน์กันบ้าง หลังๆไม่ได้ต้องการเรื่องอย่างว่าเป็นหลักแล้ว
แต่ไปเพื่อคุยกับน้อง กอดน้อง ได้ความสบายใจ  มากกว่านั้นก็แถมๆไป ไม่เน้นมากนัก

ออนไลน์ โค้ง_ShellSee

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
ประสบการณ์ผม  ไม่ว่าจะประจำ และสนิทขนาดใหน

น้องคือ ทำงาน เราคือ ลค. ไม่มากกว่านั้นครับ

ผมก็มีเด็กที่ ขึ้นประจำ ตัว TOP ของผม มี 3 คน  เรียกตามจำนวนซ้ำ 19 รอบ ใน1ปี , 15 รอบใน 1 เดือน , 30+ (ปีนิดๆ)

รวมได้ 19 รอบ เธอมีปัญหาชีวิตเกี่ยวกับความรัก เลิกไปเฉยๆ  .   สำหรับเธอคนนี้ คุยทุกอย่างทุกเรื่อง รู้สึกดีจน หลงรัก แต่มันก็แค่งานเธอ
มาคนที่ 2 เดือนเดียวจัดไป 15 รอบ ร้อนเงิน ได้เงินเลิกทำ จบ..
คนที่  3 ประจำซ้ำไป 30 รอบ อัพ แล้วก็ลงเอยเช่นเดียวกัน ระหว่างที่ทำงาน มีความเป็นมิตรคุ้นเคย  พอมีคนเลี้ยง บล๊อคไลน์ บล๊อคเบอร์ . ยังกะไม่รู้จักกัน

เที่ยวๆ ไปคับ อย่าไปยึดติด เด็กน่ารักและ ดีๆ ก็มีเยอะแยะ   ความจริงของโลก น้องทำงานเพื่ออะไร ถ้าไม่ใช่เงิน
อย่า in กับ GF ที่ได้รับจนเกินจริงคับผม

ออฟไลน์ check81

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 3