ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ซุปเปอร์ครอสเปย์หน้าห้องทำไปเสียวไปกลัวก็กลัวมันมากเตื่นเต้นสุดๆใบบอนkhunchaispa  (อ่าน 16494 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aวี@100

• มาลอกงานกัน
  • Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 701
  • คนชอบสาวชอบเสียว
ท่านที่ได้คลิบไปเเล้วจะรู้ว่าน้องสุดยอดเพียงไหนครับท่าน

ครอสหิวโหยเเละโหยหาโปรยความx..น้องใบบอน

เหมือนถูกกปลดปล่อยมาจากขุมใดสักขุมหนึ่งที่ไม่เคย

ได้สัมผัสกับชายเมื่อทุกครั้งทึ่ได้เจอจึงเเสดงออกด้วย

ความหิวกระหายเเละอยากที่จะกลืนกินทุกสิ่งทุกอย่าง

ที่อยู่ต่อหน้าไม่ว่าจะอยู่ตรงมุมไหนส่วนไหนก็เเล้ว

เเต่นางจะทำให้คุณคืออาหารอันโอชะของนางไปในทันที

การบ้านเขียนจบเเล้วอย่างรวดเร้วครับ..ติดตามครับ

:86: :86: :87: :87: :88: :88: :89: :89:

การบ้านนี้ยังเหมือนเดิมปาร้อนเเละเเรงครับ

ปันปันนสาวหน้าหวานงานได้หมดอกเเท้ร้าน......

ทุกกะทู้ที่มีปาจะมีเนื้องานน้องจะตามมาเขียนทีหลังครับพี่

:84: :84: :85: :85: :85: :85: :84: :84:

โพสในกะกะทู้ไว้ครับเดี่ยวจัดให้คอยตามการบ้านครับ

เเจกทางไลน์ครับท่านทางนี้สะดวกที่สุดครับรวดเร็ว

(เเจกคลิป.ปาunsendจริงๆไม่มีหรอกปั่นกะทู้

เเน่นอนครับ)โพสเเล้วบอกไอดีที่โพสกะทุ้ที่โพส

มาที่............งดเเจกเเล้วครับ..........ครับท่าน

ครับท่าน.....อย่าลืมกดไรท์กันด้วยครับ

[/u]
 :002: :002: :044: :044: :019: :019:

ปาหน้า1 = 15ตัว

ปาหน้า3 = 10ตัว

ปาหน้า4 = 10ตัว

ปาหน้า5 = 10ตัว

ออฟไลน์ talea

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4

• Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
น้องคนนี้เคยได้เห็นตั้งเเต่มาวันเเรกวันนั้นผมมาเเล้ว

ได้ขึ้นน้องหนึ่งไปเเต่ก้ไม่ได้ขึ้นน้องเเต่เเวปๆเห็นเดิน

มาส่งลูกค้า..ใบบอนหน้าสวย.ผอมบางมีทรวดมีทรงไม่

เคยผ่านร้านไหนมาเลยงานเป็นอย่างไรไม่ทราบได้เพราะ

ว่าเป็นรอบเเรกในชีวิตของนางเเละผมก็ไม่ได้สนใจมากเพราะ

ไม่ค่อยสนคนผอมบาง

• *
เเต่ท่านเชื่อไหมหลังจากวันนั้นยันวันนี้ผมซ้ำน้องใบบอน

ไปสามครั้งเเล้วเเละยังมีเทพท่านหนึ่งซ้ำไปถึงสี่ห้าครั้ง

ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อครับ..ครอสควบคุมจิตไม่อยู่จิตเเตก.จิตตก

ลืมไปหมดว่าเราเป็นใครนางเป็นใครจะอยู่ตรงไหนหน้า

บันไดหน้าห้องนางทำให้โดยที่ไม่มีใครเคยทำให้กับเรา

อย่างเเน่นอน..ใบบอน

• *
หายไปสองสามสัปดาห์กลับมาร้านนี้อีกครั้งนางสวยขึ้น

ทำไมวันนี้นางเเลดูดีขึ้นมากถามพีอาร์น้องคนนี้ชื่ออะไร..

จำไม่ได้เสียเเล้ว.นึกในใจนางยิ่งโดนยิ่งสวย..สมกับคำกล่าว

ของนักเที่ยวทั้งหลายว่า.ผู้หยิงได้น้ำทำให้สวย

:81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81:
ท่านดูปาตัวนี้ครับที่นี่มันที่ไหนกัน

• *
 :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81:

ห้องชั้นสามเป้นที่มาเเห่งความสุขในวันนี้..

น้องนำหน้่าครับด้วยความที่เคยเห็นหน้ากัน

หน้าห้องน้องเอื้อมมือเปิดห้องไม่รอช้าครับประตู

ไม่ให้เปิดวันนีั้นลูกค้าไม่มีชั้นนี้พอดีก่อนขึ้นน้องบอก

ว่าจูบไม่ได้ได้เเค่จุ๊บๆเเต่สำหรับผมเเล้ววันนี้อาจเป็น

จูบเเรกเเละก็มีจุบต่อไปตามมาอย่างไม่ขาดสายผมโน้ม

เข้าหาน้องดึงน้องเข้ามากอดที่หน้าห้อง

(ในใจคิดว่าวันนี้อยากได้อะไรที่มันเสียวๆสักวัน

หนึ่งมันเป็นอะไรที่ที่เป็นความสุขอีกเเบบหนึ่ง...)

น้องทำให้ผมประทับใจกับครั้งเเรก...น้องประกบ

ปากทั้งดูดลิ้นกันพัลวันน้องมีเสียงเเบบ..พุดง่ายๆเหมือน

ผู้ชายหื่นๆเสียงหายใจที่เเรงมากทีเดียวนางดันผมเข้าหา

ฝาผนังเลื่อนตัวลงมาต่ำดันให้ผมยืนติดฝาผนังกำเเพงหน้าห้อง

ออฟไลน์ Poker99

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4

ออฟไลน์ fakesjm147

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0

• *
น้องเลื่อนตัวลงมาช่วงล่างทำมือลนลานดึงซิป

ลงคว้าของผมออกมาที่หน้าห้อง..ความรู้สึกมันเสียวๆ

เเต่ก็ได้อารมณ์ตื่นเต้นเป็นอย่างมากปล่อยให้น้องใบบอน

อยากเล่นอะไรก็ปล่อยให้น้องทำไป

• *

น้องก็ไม่สนโลกเหมือนกันตอนนี้น้อง

เอาใส่ปากดูดเข้าดูดเอาออกอยู่ตลอด

เวลามันเสียวครับท่านมือของน้องก็ป้ายมา

ข้างบนจับที่หน้าอกด้านซ้ายด้านขวาของผม

บีบกะตุ้นผมอยู่ตลอดเวลา