ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน "น้องนมสด" @หอหญิง  (อ่าน 1049 ครั้ง)

ออฟไลน์ epicvtop

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้าน "น้องนมสด" @หอหญิง
« เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 04:18:42 PM »
วันก่อนครับ ได้ข่าวจากในบอร์ดมาก็มากมาย
ว่าน้องๆ ที่ หอหญิง นี่งานดีทุกคน
ลองถาม PR ตอนบ่ายโมง รอบแรก น้องนมสด ว่างจ้า
ถึงจะไกลหน่อย แต่เราพร้อมเจอน้องครับ
ตัวจริงน้อง น่ารักครับ ตอนแรกคิดว่าจะสไตล์เข้มๆ
ที่ไหนได้ ผิดคาดครับ ตานี่ตี่มาเลย ยิ้มน่ารักครับ
น้องอาจจะชวนคุยไม่ค่อยเก่ง แต่เรื่องงานน้องเต็มที่ครับ อยู่จนครบเวลา ได้ผ่อนคลายสมใจ
หน้าอกหน้าใจของแท้แม่ให้มา มัน fantastic จริงๆครับ
สายหุ่นแบบนี้ต้องไม่พลาด
น้องนมสด หอหญิง ^^