ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กสาวสุดหื่น ปากดีจนต้องร้องขอชีวิต น้องบลู ZAPA IN TOWN  (อ่าน 1003 ครั้ง)

ออฟไลน์ A Live Nothing

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
วันนี้หลังเลิกงานรถติดมาก เลยจะหาที่หลบรถติดซะหน่อย
ก็เลยโทรหาน้องPR.ที่ร้าน ZAPA IN TOWN ถามว่ามีน้องคนไหนน่าสนใจบ้าง
PRแนะนำมาว่าตอนนี้มีน้อง บลู ว่างอยู่ เป็นน้องใหม่ด้วย
ถ้าจะขึ้น ต้องรีบมาเลย เพราะน้องมีจองรอบต่อไปอยู่

พอไปถึง ได้เจอตัวจริง น้องน่ารัก เด็กๆใสๆอย่างที่PRพูดจริงๆ ถูกใจมากๆครับ
ขึ้นห้องไป น้องก็ถอดเสื้อผ้า นมใหญ่ใช้ได้เลย  :032:
หลังจากอาบน้ำ น้องก็มานวดตัวให้ น้องก็นวดไม่ค่อยคล่อง แต่มีความพยายามอยู่มาก พยายามเอาใจ ผมยิ่งตกหลุมรักเลย น่าเอ็นดูสุดๆ  :035:

นวดไปสักพักน้องก็หยุดแล้วเริ่มใช้มือล้วงลงไปข้างล่างลูบๆคลำ
แล้วน้องใช้ลิ้นดุนที่หัวนนมผม เสียววววมาก ลิ้นเธออยู่ไม่นิ่งเลย
พอน้องยิ่งเห็นผมเสียว น้องก็ยิ่งแกล้ง ลิ้นตวัดไปตวัดมา
ลงมาเรื่อยๆ จนมาถึงน้องชาย จากนั้นน้องไม่พูดพร่ำทำเพลงเลย
ทั้งอมมม ทั้งดูดดด หน้าตาดูอร่อยมาก ผมทนไม่ไหว จับน้องคว่ำลงแล้วจัดซะเลย
และแล้วไม่นานผผมก็พ่ายแพ้ให้กับความสาวความใส และความหื่นของน้อง  :009:

ใครเป็นสายกินเด็กห้ามพลาดเด็ดขาดครับ  :044: