ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ปะทะตัวแม่ งานบู๊ ตัวจริง น้อง ฟิสิกส์ wowformen  (อ่าน 1207 ครั้ง)

ออฟไลน์ Oh ha Yo

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
การบ้าน ส่งท้ายเดือน ก.พ. ( เพิ่งจะว่างส่งการบ้านครับ )

จองน้อง ฟิสิกส์ เอาไว้ ( แอบอ่านการบ้าน หาข้อมูล ) ว่าน้อง ออกแนวสายบู๊
แบบนี้ ไม่พลาด ต้องลองให้ได้ครับ น้องมาทำงาน หลัง 20.00 ได้ปกติ วันนี้จึงไม่รีบมาก
รอรถไม่ติด ค่อยไป ตอน หลัง 21.00 ( ทานข้าวกับ เพื่อน ๆ ที่ทำงานก่อน ) ก่อนแยกย้ายกัน

พอถึง เวลา 22.30 ผมไปถึง พอดีน้อง ฟิสิกส์ขึ้นงานอยู่ก็เลย รอจนน้องลงมา แล้วก็ จ่ายค่าคอส
แล้วน้อง ฟิสิกส์ ก็ ออกมารับเข้าไปในห้อง หุ่นน้องดีมาก ๆ น่าอกโมมา แต่โอเคเลยครับ
พออาบน้ำเสร็จ น้องก็ พาผมไปต่อกันที่เตียง นวดกันไป คุยกันไปก่อนในตอนแรก ๆ

• *
Re: ปะทะตัวแม่ งานบู๊ ตัวจริง น้อง ฟิสิกส์ wowformen
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 09, 2018, 03:21:06 PM »

หุ่นน้อง แซบมาก ๆ

งานดีมาก ๆ ( แอบคิดถึงน้อง เบส ) แต่น้อง ฟิสิกส์ ก็ไม่เบาเลยครับ

หุ่น รูปร่างดีมาก ๆ แพ้แค่ความขาว แต่ ไม่แพ้กันเลยครับ

• *
Re: ปะทะตัวแม่ งานบู๊ ตัวจริง น้อง ฟิสิกส์ wowformen
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 09, 2018, 03:22:48 PM »

ถือว่าเป็นตัวเลือกที่ดีคนนึง โดยรวมจบแบบมีความสุขครับ เพราะเนื้องานดี ๆ

แต่ส่วนตัวแล้ว ผมว่า น้องจะขี้อ้อน มากกว่า น้อง เบส ที่ผมเคยขึ้นของร้านดี

แต่ว่า ทุกอย่างคงต้องตอบว่า เนื้องาน Perfect มาก ๆ ที่เดียว สำหรับน้อง ฟิสิกส์ ร้าน wow

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 09, 2018, 04:18:09 PM »
 :038: