ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หอหญิง โรเซ่  (อ่าน 799 ครั้ง)

ออฟไลน์ AO_ALL

• คนเราเกิดคนเดียว อยู๋ก็อยู่คนเดียว ตายก็ตายคนเดียว
  • Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
หอหญิง โรเซ่
« เมื่อ: มีนาคม 10, 2018, 09:33:41 AM »
สวัดดีครับ

เจอกันอีกแล้ววันนี้ผมมาส่งการบ้านน้อง โรเซ่ ตัวน้องนั้นผิวไม่ขาวมีรอยสักแต่เป็นคนยิ้มง่าย ยิ้มเก่งอาบน้ำสะอาดมากครับ น้องดูแลเทคแคร์ดีมากอยากได้อะไรแบบไหนยังไงบอกน้องได้ งานตามใจจริงครับ น้องอาบน้ำเราขัดดีทุกซอกทุกมุม ดูแลดีเลยครับ ยิ้มเก่งชวนคุยเก่งและที่สำคัญบอกเลย งานไหล ไหลมาก น้องเป็นสายบู้ที่ดีเลยเหลาะครับ งานอาบโอเค งานเตียงนี้บอกได้เลยว่าลีลาเด็ดมาก น้องร้องเพลงให้ขึ้นสุดลงสุดไมค์กันเลยทีเดียววันนั้นผมไปบอกตรงๆ ผมไม่เคยเจอใครเสียงเพราะขนาดนี้มาก่อนเลยครับ น้องน้องเพลงเสร็จ เรียกได้ว่าเสร็จคาไมค์กันเลยทีเดียว บอกตรงๆ งานทอนกระจายจริงๆ ครับยังไงวันหลังผมไปอีกแน่นอน

อาบน้ำ 9/10
GF 9.5/10
ร้องเพลง 10/10
ผิว 8/10
รวมผมว่าโอเคเลยครับน้องดูแลดีมากเลยครับ
 :035: :035: :035: