ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวเปรี้ยว ผมสั้น น้องอูโน @Funky  (อ่าน 829 ครั้ง)

ออฟไลน์ Cherudim

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สาวเปรี้ยว ผมสั้น น้องอูโน @Funky
« เมื่อ: มีนาคม 13, 2018, 12:16:16 AM »
เมื่อตอนต้นปีได้มาเยือนบ้านหลังนี้อีกครั้ง
ครั้งก่อนได้มาเห็นน้อง2ครั้งแล้วแต่ไม่ได้ขึ้นกับน้องอูโนสักครั้ง
พอมาคราวนี้เลยมีโอกาสได้สัมผัส

หลังจากเลือกน้ำที่จะกิน น้องก็พาลงไปเลือกห้อง
น้องก็ชวนอาบน้ำ อาบน้ำปกติไม่ได้มีอะไรเป็นพิเศษ
แต่ช่วงหลังจากอาบน้ำเสร็จ น้องก็เริ่มบิ้ว จากคอไล่ลงไปเรื่อยๆ จนผมต้องสลับเป็นฝ่ายรุกบ้าง สักพักน้องบอกหนูรู้สึกแล้ว หนูจะทำให้พี่รู้สึกบ้าง

ไม่ว่าจะเป็นการร้องเพลง ที่แบบร้องไปจองตาไป
จนต้องใส่cd สักพักผมก็แพ้น้องไป

สรุป
ความรู้สึกจากผม น้องหน้าจะออกเปรี้ยวๆ หุ่นบาง
คุยด้วยสนุกดี ความรู้สึกร่วมมาเต็ม

ทั้งนี้คงได้แต่ยืมวลีนี้มา ต่างกรรมต่างวาระ
ถ้าสุภาพกับน้อง ผมว่าไม่มีหล้นแน่ครับ