ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เงินหาย  (อ่าน 2288 ครั้ง)

ออฟไลน์ G20

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เงินหาย
« เมื่อ: มีนาคม 15, 2018, 09:47:32 AM »
เมื่อวานไปเที่ยวร้านนึงย่านสาทร เห็นรูปเลยจองไว้กับ PR ไปเจอตัวจริงไม่ค่อยถูกใจเท่าไร แต่ไหนๆจองแล้วก็เลยขึ้น
น้องอาบน้ำให้เรานิดเดียว ส่วนตัวน้องอาบนานพอควร พอขึ้นเตียง น้องตั้งหน้าตั้งตา จะรัวอย่างเดียว ไม่บิ้วอะไรเลย ผมนี่อารมณ์เสียมาก คุยไปคุยมา สรุปว่าน้องอยากรับงานจบ ซึ่งผมไม่ได้อยากเท่าไร สรุปน้องไม่ทำไรเลย ทั่งๆที่ร้านแจ้งฟรีสเปย์ แต่น้องบอกไม่ทำและก็นอนๆอยู่อย่างงั้นผมนี่หมดอารมณ์ ผมลุกใส่เสื้อผ้ากลับบ้านเลย น้องก็ยังนอนอยู่แบบนั้น เสียเงินค่าคอร์สไปแล้วเจอแบบนี้อย่างเซ็ง... :004: :004: :004:

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: เงินหาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 15, 2018, 10:11:57 AM »
ไปร้านใหญ่ร้านดังครับจบทุกอย่าง  ถึงไกลหน่อยแต่คุ้มครับ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ G20

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 15, 2018, 10:15:43 AM »
ไปร้านใหญ่ร้านดังครับจบทุกอย่าง  ถึงไกลหน่อยแต่คุ้มครับ
ในเวปก็มีร้านนี้ครับ แต่ไม่อยากเอ่ยชื่อ เพราะคุยกับ PRแล้ว เขาเสนอส่วนลดมาให้ครับ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 15, 2018, 11:40:30 AM »
เอาใหม่ครับ  ไปแต่ร้านดังมีการบ้านเยอะครับ   ร้านที่มีรายชื่อที่นี่ไม่ได้รับประกันว่ามันจะดี 

ส่วนเรื่องจองก่อนเห็นตัว  ทำได้ครับ  แต่ทำกับคนที่มีการบ้านเยอะเช่นเดียวกัน

ท่องให้ขึ้นใจครับ  ไม่เจอตัวจริงไม่จอง

พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ KKK444

• *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 15, 2018, 11:57:01 AM »
บอกพิกัด หรือ inbox ร้านมาให้หน่อยครับ อยากทราบจิงๆ สมัยนี้เจอร้านที่ไม่ส่งรูปให้ ถ้าจองไปก็เปลี่ยนไม่ได้ ไปดูหน้าร้าน เหมือน เอาน้องอะไรออกมาไม่รู้แล้วติต่าง ว่าเป้นน้องคนนั้น ทำเหมือน ลูกค้าแบบเรากินหญ้าเลย :87:

ออฟไลน์ G20

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 15, 2018, 12:33:11 PM »
เอาใหม่ครับ  ไปแต่ร้านดังมีการบ้านเยอะครับ   ร้านที่มีรายชื่อที่นี่ไม่ได้รับประกันว่ามันจะดี 
ปกติก็ไปหน้างานครับแต่คราวนี้นึกขี้เกียจเลยจอง พอละเข็ดๆ55

ส่วนเรื่องจองก่อนเห็นตัว  ทำได้ครับ  แต่ทำกับคนที่มีการบ้านเยอะเช่นเดียวกัน

ท่องให้ขึ้นใจครับ  ไม่เจอตัวจริงไม่จอง

ปกติก้ไปหน้างานแต่คราวนี้นึกอยากจอง

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 15, 2018, 08:09:02 PM »
ล่าสุดเพิ่งไปวันนี้ครับ​   เป็นตัวท๊อปของร้าน  ค่าคอสแพงสุดของร้าน​  การบ้านเยอะสุดของร้าน
ถามพีอาร์บอกก่อนว่าผมชอบคนสวย​  พีอาร์ยืนยันว่าสวยงานดีเลยจองแบบข้ามวัน
คือไม่ได้ชอบดูถูกผู้หญิงน่ะครับ​ เจอตัวจริงที่ร้านน้องหน้าแป้นมาก​ หน้าตาเป็นเด็กบ้านนอกมาก​ ไม่ต้องถามเลยว่าเป็นคนต่างจังหวัดใช่ไหม​  คือคนอื่นอาจจะมองว่าสวย​ แต่ผมไม่หล่อแต่สเปคสูงส่งมาก​ ไม่ถึงกับไม่เอาไหนนะ​  10ผมให้6
แต่รูปร่างผ่าน​ กำลังพอดี
งานดีงามอลังการมาก​  ไม่เคยเห็นใครบิ้วแบบทิ้งตัวได้ขนาดนี้​ ตั้งใจทำให้เราเสร็จ​  บอกว่าเหนื่อยแต่ก็ยังทำต่อ​ สมแล้วที่เป็นตัวท๊อปของร้าน
ปัญหาของที่นี่คือไม่มีรูปอันเซ็นให้ดู​ มีแต่รูปร่างให้ดู​  คือมันไม่มีประโยชน์อะไรเลยต่อให้รูปร่างเป็นนาฬิกาทราย​ แต่หน้าตามันไม่ใช่เสปกเรา​ แถมจะขอไปดูหน้างานก็ไม่ได้​  เพราะน้องตัวรองอาจจะได้​ แต่ตัวท๊อปโดนจองหมดแล้ว​  ทางออกเดียวที่จะเจอตัวท็อปคือจองแบบไปตายเอาดาบหน้า
แต่ร้านนี้ดีกว่าร้านอื่นคือเป็นบ้านไม่ใช่โรงแรมไม่ใช่หอพัก​ แสงจากข้างนอกมันทำให้ห้องมันสว่างดี​ เห็นรูปร่างน้องชัดดี

ไม่กล้าบอกพีอาร์ว่าไม่เห็นสวยเลย

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 16, 2018, 01:35:01 PM »
สู้ ๆ ครับ คิดบวกเข้าไว้ เราจะเที่ยวแบบ happy จ้า
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ G20

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 16, 2018, 02:11:19 PM »
สู้ ๆ ครับ คิดบวกเข้าไว้ เราจะเที่ยวแบบ happy จ้า
พยายามคิดบวกอยุ่ครับ หวังว่าไปรอบหน้าเจอสิ่งดีๆ  :034:

ออฟไลน์ ไออิ 029626788 iD LINE AIEI 888 เสียวไม่จำกัดน้ำ1399

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 34
  • 029626788
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2018, 08:07:05 PM »
 :82: