ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอทราบลายแทงร้าน นกป แถวศรีนครินทร์ อุดมสุข บางนาครับ  (อ่าน 20088 ครั้ง)

ออฟไลน์ Prondpraew

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
พอดี ไปมาบางที่แล้ว จนอยากไปร้านใหม่ๆบ้างครับ
ขอบคุณล่วงงหน้าครับ ที่ช่วยแนะนำ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
 คำแนะนำ

ไปทุกร้านตาม​ zone  ในเว็ป

ย้ำ​ ไปทุกร้าน

จากนั้นคัดเหลือร้านดี  3-5  ร้าน

แล้วเวียนไป
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ accl8888

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
อุดมสุข ผมชอบไป The Melody (สุขุมวิท101/1)
ถ้าขยับมาทางพัฒนาการได้ ผมชอบไป CUPCAKE ครับ

• *
อุดมสุข ผมชอบไป The Melody (สุขุมวิท101/1)
ถ้าขยับมาทางพัฒนาการได้ ผมชอบไป CUPCAKE ครับ

ขอบคุณครับ สำหรับคำแนะนำ เย็นนี้จะลองไป melody ครับ

• *
คำแนะนำ

ไปทุกร้านตาม​ zone  ในเว็ป

ย้ำ​ ไปทุกร้าน

จากนั้นคัดเหลือร้านดี  3-5  ร้าน

แล้วเวียนไป
ขอบคุณคำสำหรับคำแนะนำ
เคยไป arin spa 1-3 มาแล้ว
สตอเบอรี่
Usp สปา
Bnh
มาแล้วครับ
อยากลองแถวร้านอื่นๆบ้าง
บางที อาจจะมีร้านที่ไม่ได้โชว์ใน เว็บกระปู้ไงครับ เลยอยากหาลายแทง ใหม่ๆ

ออฟไลน์ accl8888

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
ขอบคุณครับ สำหรับคำแนะนำ เย็นนี้จะลองไป melody ครับ
ลองแล้วเป็นยังไงมาเล่าสู่กันฟังด้วยนะครับ   :82:

ออฟไลน์ taotjsl

• *
มีร้านไหนระดับ3ได้บ้างครับ

ออฟไลน์ โค้ง_ShellSee

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
arin 1-3
usb
ิbeeny spa  (ตรงข้าม arin3)
Sense and Spirit Spa (หลังห้างพาราไดซ์)
strawberry  (เดิมชื่อ banana)
bunny healty spa  (พัฒนาการ 53/1)  http://www.bnhspa.com/home.html
18+   (เจ้าของเดียวกับ bunny อยู่ลาซาน)
melody สุขุมวิท 101
cupcake พัฒนาการ 30
princess spa (กิ่งแก้ว 14/1)

ถ้าจะขยับ zone มีรามคำแหงก็มีอีก 3-4 ร้านครับ

ออฟไลน์ taotjsl

• *
arin 1-3
usb
ิbeeny spa  (ตรงข้าม arin3)
Sense and Spirit Spa (หลังห้างพาราไดซ์)
strawberry  (เดิมชื่อ banana)
bunny healty spa  (พัฒนาการ 53/1)  http://www..com/home.html
18+   (เจ้าของเดียวกับ bunny อยู่ลาซาน)
melody สุขุมวิท 101
cupcake พัฒนาการ 30
princess spa (กิ่งแก้ว 14/1)

ถ้าจะขยับ zone มีรามคำแหงก็มีอีก 3-4 ร้านครับ

ร้านไหนมีระดับ3 บ้างครับ

ออฟไลน์ kurita5600550

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
ขอบคุณคำสำหรับคำแนะนำ
เคยไป arin spa 1-3 มาแล้ว
สตอเบอรี่
Usp สปา

มาแล้วครับ
อยากลองแถวร้านอื่นๆบ้าง
บางที อาจจะมีร้านที่ไม่ได้โชว์ใน เว็บกระปู้ไงครับ เลยอยากหาลายแทง ใหม่ๆ

ไปมาเเล้วเป็นไงมั้งครับ เวิร์คไหมครับบ