ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งเตือน แอบถ่ายรูปน้องตอนเผลอ ไม่เหมาะสมลบได้นะครับ  (อ่าน 2827 ครั้ง)

ออฟไลน์ Celeb-พระราม5-1,600เบิ้ลได้-Tel.02-432-6134

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 0
ระวังลูกค้าแอบถ่ายรูปเด็กตอนเผลอ หรืออาบน้ำ โดยไม่ได้ขออนุญาต ใช้จังหวะน้องไม่รู้ตัว พอจับได้อ้างว่า ร้านอื่นก็ถ่ายได้ ไม่เห็นต้องขอ

พูดจาแบบนี้ไม่แมนนะครับบอกเลย ใครอยากรู้รายละเอียดเพิ่ม หลังไมค์ได้นะครับ

ปล.อยากส่งการบ้าน ถ่ายรูปน้อง คุยกันดีดี ขอกันดีดี ไม่มีปัญหานะครับ

ออฟไลน์ Andy Cole

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9