ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแชร์ นกป vs Side line คับผม  (อ่าน 3238 ครั้ง)

ออฟไลน์ โค้ง_ShellSee

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
ขอแชร์ นกป vs Side line คับผม
« เมื่อ: มีนาคม 24, 2018, 03:43:54 PM »
ผมเที่ยว นกป. ถือว่าบ่อยมาก
อัตราหล่น 5:100
ร้านที่นวด วนไป เกิน 15 ร้าน ชลบุรี บางนา เลียบด่วน ราม
เที่ยว 3 ปี กว่า นับได้เกิน  150 ครั้ง
ฟูลออปชั่น มากกว่า 30%

เลยลอง Side line บ้าง 4 ครั้งเท่านั้น  สรุปว่า  ไม่ใช่ทาง ไม่คุ้มค่าเงิน

การเดินทางติดต่อ ไลน์ นัดพบ
สถาณที่ ไปห้องเช่าหอพัก / เปิดโรงแรมม่านรูด ต้องเปิดห้องก่อน
ไม่เห็นตัวจริงก่อนเข้า โรงแรม
ผิดหวังอย่างแรงโดนหลอก ส่งเด็กไม่ตรงปกมารอบนึง  แบริ่งซอย 4.

เนื้องาน
ได้รับการอาบน้ำให้ ครั้งเดียว ก่อนเริ่ม /  หลังงานจบอาบคนเดียวเลย
การดูแล ความสนุกสนาน นวด ก็นิดเดียวคนเดียว  อีก 3 รอบไม่ทำอะไรเลย
พอบิ้วให้อาวุธทำงานได้ ก็แล้วแต่ฟิวดี 2 คน อีก 2 ก็นอนเฉยๆ ให้เอาให้เสร็จก็มี

ที่สำคัญ น้ำแตก แยกทาง รีบหันไปแช๊ตรับลูกค้าคนอื่นต่อ  .... เป็นแบบนีั้ทั้ง 4 คน
เพื่อเป็นข้อมูล สำหรับเพื่อนๆคับ  ตามนี้ครับ

และขอเพิ่มเติม
การนอกรอบ กับเด็ก ก็จะคล้ายๆกัน  ผมให้เข้าบ้านผมบ้าง ไปห้องเด้กบ้าง 
ความรับผิดชอบงาน มีแค่อย่างเดียว คือ ให้เอาและน้ำแตก
การบริการแบบในร้าน แทบไม่มีเลย
 :004:

ออฟไลน์ WHITE-CARAMEL

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
Re: ขอแชร์ นกป vs Side line คับผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 24, 2018, 04:23:10 PM »
ขอบคุณในข้อมูลครับ ผมก็เคยคิดจะลองอยู่เหมือนกัน เพื่อนผมมันแชร์กันจัง ในไลน์กลุ่ม ได้อ่านกระทู้นี้แล้ว ไม่เอาดีกว่า  :015:

ออฟไลน์ E-MOS

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
Re: ขอแชร์ นกป vs Side line คับผม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 24, 2018, 05:26:40 PM »
 เห็นด้วยครับ นปก เด็กมีหลายฟิว แอบมาทำ
อยากสนุก หาเงินเที่ยว อยากลองของ

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 24, 2018, 10:43:09 PM »
เคยเจอนกป.มาสไตล์ไซด์ไลน์ จะนอนเฉยๆ ให้เราจบอย่างเดียว  :019:

ออฟไลน์ mecnic

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 47
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 26, 2018, 09:13:05 AM »
เที่ยวเยอะๆ เที่ยวจนทำให้เรารู้สึกว่าหล่นกับทอนก็ไม่แตกต่าง เดี๋ยวชีวิตมันจะหาแนวทางใหม่ ชีวิตจะดีขึ้นกว่าเดิม

ออฟไลน์ met5

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 26, 2018, 03:16:02 PM »
เห็นด้วย กับ เจ้าของกระทู้ครับ ไปนอกรอบ กับน้องๆ งานที่น้องให้ จะไม่ดีเหมือนน้องอยู่ที่ร้าน คือ งานค่อนข้างเร่ง ให้เสร็จๆไป แถมเสียค่าใช้จ่ายมากกว่าเดิม ค่าห้อง ค่าอาหาร และ โอกาสที่น้องจะมีdrama ก็สูงมาก คือ ถ้าไม่เปย์จริง ผมคิดว่าไปร้าน อยู่กับน้องๆ ปกติดีกว่าครับ คุมค่าใช้จ่ายได้ดีกว่า

ออฟไลน์ ~MelodyHill~

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 11
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 27, 2018, 08:36:06 AM »
ขอบคุณที่แชร์ครับ ผมว่านวดกระปู๋เสน่ห์ของมันคือการได้มีปฎิสัมพันธ์กับน้องๆครับ

ออฟไลน์ junior master

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 10:57:33 AM »
ขอบคุณที่แชร์ครับ
ผมชอบ นกป ตรง มีลุ้นและฟิวของน้องๆที่ต่างกันไป นี่และครับ