ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น่ารักป้ายเเดงอนาคตครูที่สวยที่สุดในthailandก้นไม่ติดพื้นโมนาkhunchaiyspa  (อ่าน 30529 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aวี@100

• มาลอกงานกัน
  • Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 701
  • คนชอบสาวชอบเสียว
 :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81:

...น้อง..โมนา คุณชายสปา สนามบินน้ำ

การบ้านของผมเป็นลักษณะการบบรยาย

เรื่องที่เขียนเป็นเนื้องานของน้องจริงๆน้อง

จะมีลักษระงานเป้นเเบบนี้..ครับไม่มียกเมฆ

มาเขียนน๊ะครับท่าน

:81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81:

การบ้านใช้เวลาเขียนสามวันน๊ะครับ..คอยติดตามอย่างช้าๆครับ

โมนาโคตรน่ารักป้ายเเดงอนาคตเเม่พิมพ์thailandงานแตกกระ

สานซ่านเซ็นx

:86: :86: :87: :87: :88: :88: :89: :89:

การบ้านนี้ยังเหมือนเดิมปาร้อนเเละเเรงครับ

มันเป็นการเที่ยวที่มีความสุขที่สุดในชีวิตครั้งหนึ่งเลยทีเดียว

น้องโคตรจะน่ารักสวยบาดขาวเนียนเสียไม่มี-ถ่ายเเบบโฆษณาสินค้า

เรียนม.ดังย่านถนนสามเสน เอกพ่อขุนเเต่เวลานางเสียวมันไม่

เกี่ยวกับเอกที่เรียนนางร้องดังฟังชัดเสียวจริงเเตกจริงมันจริงๆไม่มี

อะไรจะยกมาได้ต้องติดตามอ่านการบ้านครับท่าน

ทุกกะทู้ที่มีปาจะมีเนื้องานน้องจะตามมาเขียนทีหลังครับพี่

โพสในกะกะทู้ไว้ครับเดี่ยวจัดให้คอยตามการบ้านครับ

เเจกทางไลน์ครับท่านทางนี้สะดวกที่สุดครับรวดเร็ว

(เเจก.....ปาอันเซ็นครับท่านเเน่นอนครับ)โพสเเล้ว

บอกไอดีที่โพสกะทุ้ที่โพส

มาที่ไลน์ของผมไอดีไลน์......ครับท่าน

ครับท่าน.....อย่าลืมกดไรท์กันด้วยครับ

ปาน้องโมนาตามนี้ครับ

หน้า1     10ตัว

หน้า3     10ตัว

หน้่า5     10ตัว

หน้่า6     10ตัว

ก่อนที่พี่จะทักไลน์มาขอคลิปช่วยโพสในกะทู้นี้

ก่อนน๊ะครับไม่เช่นนั้ผมจะไม่ส่งให้โดยเด็ดขาด

ปาก็จะไม่มีหน้าน้องน๊ะครับ

:81: :81: :81: :81: :81: :81:

• Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *

ก่อนหน้านี้สักสัปดาห์ได้มีโอกาสไปส่องที่ร้านคุณชายซึ่ง

ร้านนี้ช่วงนี้เป็นที่สถิตของผมไปเเล้วเนื่องด้วยจสน.เป็นคน

ที่รู้จักกันพอสมควรวันนั้นเห้นน้องคนหนึ่งเดินทางมาสมัครงาน

เลยได้เห็นหน้าน้องเเล้วเป็นที่ถูกตาต้องใจอย่างเป็นอันมาก..จึง

แจ้งกับทางพีอาร์ให้ตามด้วยเวลาน้องมาทำงานน้องหายไปสักสัปดาห์

กว่าๆนึกว่าน้องคงไม่ทำเเล้ว..คงอดเเน่นอน..ด้วยหน้าจาพาไปเดินที่

ไหนหนุ่มต้องเหลียวหลังมามองทีเดียว.ขาวมากผิวใสเป้นกระจกเเวว

วาวเเล้วก้หน้าตาหมวยรุ้สึกว่าน้องจะมีขนบางๆบนใบหน้าทำให้รู้ว่า

นางน่าจะ..ง..ไม่เบาตามตำราของผมเองเชื่อว่าเป็นอย่างนั้น

• *
 :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81:

นางนั่งอยู่ตรงหน้านั่งมองอยู่นานอยากจะเข้าไปกอด

สักครั้งหลังจากนั้นก็เป็นช่วงเวลาที่นางขึ้นไปนั่งคุย

งานกับทางร้านเเล้วเราก็ลุ้นไปตลอดเวลาให้นางยอม

รับการทำงานในวงการกะปู๋เเละเเล้วก็ประสบความสำเหร็จ

สำหรับทางร้านที่สามารถโน้มน้าวจิตใจให้น้องสามารถทำได้

• *

เเต่นางเเจ้งทางร้านว่ายังไม่ทำเลยต้องรอโอกาสต่อไปว่าน้อง

โมนาจะกลับมาเพื่อเริ่มต้นทำงานอีกไหมเเต่ก่อนนางจะกลับได้

มีโอกาสได้คุยกันจึงรุ้ว่าน้องเป็นชาวภาคกลางตอนบนเป็นเมือง

ที่มีสาวสวยส่วนมากจะขาวกันทั้งจังหวัดที่พุดเเบบนี้ผมได้มีโอ

กาสไปทำงานที่นั้่นเลยรู้...เเล้วก็ทราบว่าน้องเป็นลูกคนมีสี..ที่..

เมืองปากน้ำ..ว่าไปยาวเลยครับท่านไม่ใช่เล่าให้เสียวเเต่เล่าให้

อยาก..กับลุกคุณหนู

• *

น้องถ่ายเเบบโฆษณาถ่ายหนังสือวัยรุ่นน่ารักๆน้องโมนาเอารูป

ให้ดูกล้วว่าเราจะไม่เชื่อน้องเรียน.ม.ดังที่สุดเกี่ยวกับอาชีพเรือ

จ้างที่ส่งคนไปถึงฝั่งเเต่หน้าตาอย่างน้องคนนี้น่าจะไปเรียนที่

เรียนจบเเล้วไปทำอาชีพเกี่ยวกับความสวยความงาม..ผมถึง

บอกว่าน้องอาจจะประกอบอาชีพนี้หลังจากเรียนจบเเละเป็น..

teacher..thailandที่มีความสวยความน่ารักติดอันดับต้นๆเลยเชียว

• *
ขอส่งปาไปก่อนน๊ะครับเดี๋ยวตามเขียนเนื้อหาทีหลังน๊ะครับท่าน

:81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81:

หลายวันเลยที่น้องไม่ได้เเจ้งกับทางร้านว่าจะเข้ามาทำงาน..

เช็คจากทามไลน์ร้านเเล้วก็ไปด้วยตัวเองหลายครั้งที่ร้านคืดว่าน้อง

คงไม่มาเเน่เลยเเต่มีอยู่วันหนึ่งร้านเเจ้งมาว่าน้องเป็นเมน..อยู่

เดี่ยวก็มาให้ใจเย็น..55ใจร้อนจ้องไว้เดี๋ยวพลาด

• *
ขอส่งปาไปก่อนน๊ะครับเดี๋ยวตามเขียนเนื้อหาทีหลังน๊ะครับท่าน

ไปที่ร้านวันก่อนน้องมาทางร้านเเจ้งบอกน้องจะมาพรุ่งนี้พี่ยัง

สนใจไหม..อ้าว555รอมาตั้งหลายวันไม่พลาดครับเเต่บอก

ว่ารอบเเรกไม่ได้ต้องเป็นรอบสองหรือสามน้องรับเเค่ไม่เกินสาม

ตกลงครับรอบเเรกไม่ได้ขอเป็นรอบสุดท้ายเลยดีกว่า...

ออฟไลน์ gguunn999

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -2
สวยงามมาก อยากเจอตัวจริงๆเลยครับ
 ตามติดเลยครับ ขอปาด้วยครับ
 noom_99

ออฟไลน์ mo_lussuria

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ชอบมากครับท่าน ปลาสวยมากครับ

• *
 :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81:

ตั้งเเต่กะทู้ต่อไปนี้เป้นเนื้องานน้องเเล้วครับ..รอติดตามวัน

ต่อไปครับท่าน

:81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81:

เจอกันวันทำงานน้องรอบที่สามในวันนี้..ขึ้นห้องถึงห้องผมเริ่มหื่นทันที

จะลวนลามน้องโดยทันทีน้องโมนาคงจะกลัวนิดๆเเล้วบอกพี่จ่าใจเย็นๆ

เเปปเดียวหนุพักเหนื่อยหน่อยเเต่ผมไม่ฟังเสียงครับท่านไว้ไปที่ซอกคอ

เเค่นั้นเเหละครับตัวอ่อนมืออ่อนเลยครับ..ไม่รอให้อารมณ์จางกายไปรุก

ใส่อย่างเต็มๆเเต่ไม่รุนเเรงสังเกตุจากการตอบรับของน้องปากจะประกบปาก

น้องถอนริมฝีปากออก..พี่ขาหนูไม่ชอบขอได้ไหม..ผมไม่ฝืนน้องเเต่ในใจ

คิด+ต้องทำให้ได้ถ้าไม่ได้ไม่ใช่เราเเล้ว..ถือว่าหล่น.เลยปล่อยไปเรื่อยๆให้

อารมณ์ของน้องที่มาเเละเริ่มเเรงขึ้นเรื่อยให้ดำเนินต่อไป..เดี่ยวครอสต่างๆที่

ไม่ได้จะต้องตามมาเองอย่างเเน่นอน