ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นักสาสาวม.สีแควน่ารักดูดได้ดูดดีชมพูบนชมพูนางน่ารักxพิสดารchunchaiyspa  (อ่าน 28699 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aวี@100

• มาลอกงานกัน
  • Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 701
  • คนชอบสาวชอบเสียว
 :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81:

...น้อง..ขนม คุณชายสปา สนามบินน้ำ

การบ้านของผมเป็นลักษณะการบรรยาย

เรื่องที่เขียนเป็นเนื้องานของน้องจริงๆน้อง

จะมีลักษระงานเป้นเเบบนี้..ครับไม่มียกเมฆ

มาเขียนน๊ะครับท่าน

:81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81:

การบ้านใช้เวลาเขียนสามวันน๊ะครับ..คอยติดตาม

อย่างช้าๆครับขนม.......สาวใสจากม.ดังเมืองสี่เเคว

:86: :86: :87: :87: :88: :88: :89: :89:

การบ้านนี้ยังเหมือนเดิมปาร้อนเเละเเรงครับ

สำหรับน้องขนมคนนี้กว่าจะได้พบประสบเจอกับน้องมัน สำหรับน้องขนมคนนี้กว่าจะได้พบประสบเจอกับน้องมัน

เป็นอะไรที่ยากมากๆสำหรับผมเลยที่เดียวมันมีอุปสรรคอยู่

ตลอดเวลาในเรื่องของเวลาเรื่องของรอบน้องที่เต็มอยู่ตลอด

เวลาในเรื่องของสุขภาพของน้องเเละอีกหลายๆอย่างประจวบ

กับน้องต้องเดินทางไกลในการมาทำงานในเเต่ละครั้งจึงมาไม่ได้

บ่อยๆไม่ว่าผมจะเฝ้าทามไลน์ร้านคอยเช็ครอบน้องอยู่บ่อยๆแต่ก็

ไม่ได้เจอน้องสักทีเเล้วก็เป็นเวลาสี่เดือนผ่านมาเเล้ว...

.......คอยติดตามครับท่าน.....

อยากทราบข้อมูลน้องสอบถามได้เลยครับท่าน

มาที่ไลน์ของผมไอดีไลน์.........ครับท่าน

ครับท่าน.....อย่าลืมกดไรท์กันด้วยครับ

ปาน้องขนมตามนี้ครับ

หน้า1     10ตัว

หน้า3     10ตัว

หน้่า5     10ตัว

หน้่า6     10ตัว

ก่อนที่พี่จะทักไลน์มาขอปา..ช่วยโพสในกะทู้นี้

ก่อนน๊ะครับไม่เช่นนั้ผมจะไม่ส่งให้โดยเด็ดขาด

ปาก็จะไม่มีหน้าน้องน๊ะครับ

:81: :81: :81: :81: :81: :81:

ออฟไลน์ yut99

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สุดยอดเลยครับ

• Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *

น้องขนมคนนี้ผมเคยเห็นครั้งเเรกจากรูปถ่าย.

จสน.ว่าน้องเรียนม.ดังอยู่ที่เมืองสี่เเคว555จากหนังเรื่องออเจ้า

ประมาณก่อนปลายปี2560ตอนนั้นน้องยังไม่ได้มาทำงานเลย

เเต่ก็คิดว่ามาเมื่อไหร่คงได้พบกันเเต่ท่านเชื่อไหมน้องมาครั้ง

หนึ่งสองสามวันประมาณสามสี่ครั้งผมไม่มีโอกาสได้ขึ้นกับน้อง

แม้เพียงครั้งเดียวมันต้องมีเหตุครับท่านเเต่ผมไม่ละความพยายาม

• *

ครั้งเเรกมารอบน้องเต็มทุกวันไม่มีรอบว่างครั้งที่สองน้องทำมา

หลายรอบน้องไม่สบายไข้ขึ้นครั้งที่สามผมนัดไว้บ่ายโมงทำรอบ

เเรกหรือรอบสองบ่ายวันเสาร์ผมขับรถมาจากสนามหลวงมาถึงร้าน

น้องกลับไปเเล้ว..โอ้คือช่วงนี้น้องต้องฝึกงานที่.......ที่ต่างจังหวัด

ไกล้บ่้านเกิด..เเละต้องเข้าฝึกงานในเช้าวันอาทิตย์..ผมคิดว่าคง

ไม่ได้เจอกับน้องเเล้วเพราะหลังจากวันนั้นน้องหายไปนานมากสอง

สามเดือนน้องคงเลิกเเล้ว..

• *
วันนี้ได้มีโอกาสได้พบน้องขนมหลังจากที่ทางร้านเเจ้งว่า

น้องจะเข้ามาทำงานหลังจากที่ไม่ได้เข้ามาทำงานนานมาก..

ได้จองไว้เป็นที่เรียบร้อยเป็นรอบสุดท้ายของวันก่อนน้องจะเดิน

ทางกลับในวันอาทิตย์มานั่งรอที่ร้านน้องลงมาก็ขอทานทานข้าวก่อน

เลยปล่อยให้น้องพักผ่อนไปในตัว..สักครึ่งชั่วโมง..น้องมาในชุดนักสา

น่ารักมากทีเดียวเป็นกระโปรงพีทบานๆออกมารับเพื่อจะขึ้นห้องเลยได้

รูปนี้มาฝากพี่ๆเพื่อน

• *

ถึงห้องไม่ฟังไม่สนอะไรทั้งสิ้น..ไม่พุดไม่จาคิดถึง.จุูบครับ

จูบนี้เพื่อระบายความคิดถึงน้องเผยอปากรับทันทีลิ้นเเลก

ลิ้นบ่งบอกถึงความรู้สึกได้เป็นอย่างดี(ในความคิดการจูบคือ

การเเสดงความต้องการเเละความพอใจในคนๆนั้นที่อยู่ตรง

กันข้าม)น้องขนมทำให้ความรู้สึกตรงนั้นเกิดกับเราเรียบร้อย

เเล้วเป็นการบ่งสัญญาณถึงการเริ่มต้นเเห่งความสุขเริ่มขึ้นเเล้ว

ณ.บัดนี้เป็นต้นไป

• *

ผมต่อเพื่อสนองตัณหาความหื่นในอารมณ์ตัวเอง

ล้วงไปที่ใต้กระโปรงถลกขึ้นมามือก็ควานไปในบราเซียร์

ตัวน้อยไม่รอครับเหมือนคนตายอดตายอยากในเรื่องตรงนี้

มานานมาก(ปล..สักนิดร้านนี้ผมมาขึ้นน้องบ่อยๆมากในช่วงนี้

เเต่ผมก็จะเลือกที่ผมชอบผมพอใจเท่านั้นคนไหนผมไม่พอใจ

ก็จะไม่เลือกไม่ขึ้นโดยเด็ดขาด)จับไปที่ตรงนั้นมีสิ่งที่รับรู้ได้

เลยทันทีที่นาเเปลงน้อยมันอวบมันอูมมากทีเดียวหญ้าก้หนา

มากจากการสัมผัสถูกปั๊บมันเเสดงถึงว่าอารมณ์ของน้องมาโดย

ทันที..เเฉะๆไหลเยิ้ม

• *

น้องถอนริมฝีปากออกจากการจูบของผมซึ่งตอนนั้น

เรานั่งหันหน้าเข้าหากันเท้าห้อยลงกับพื้นอยู่บนเเตียง

มือก็ลวนลามทันทีเเละเป็นไปอย่างรวดเร็วสอดนิ้ว

เข้าไปในทันทีทันทีที่นิ้วเข้าสู่ปากถ้ำน้อยๆนั้นหน้าน้อง

แหงนและเงยขึ้นทันทีปากอ้าเเสดงความต้องการขี้นมาทันที..

เสียงซี๊ดซ๊าดดังขึ้นมามือเริ่มโอบรัดตัวผมเเน่นมากกว่าเดิม

จากมือเดียวกลายเป็นสองมือ

• *
น้องมีความสุขอารมณ์มาเร็วรวดไม่ต้องชาร์จสตาร์ท

ติดง่ายผมชอบมากเลยครับเเต่อีกอย่างที่น้องมารวดเร้ว

คงเป็นกับการที่ผมคุ้นเคยกับน้องมาก่อนหน้านี้เเล้วคือการ

ได้คุยได้หยอกเล่นกับน้องมาสองครั้งยามที่น้องอยุ่ที่ร้านเเล้ว

เราคลาดเรื่องรอบต่อกัน

ออฟไลน์ dotto

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1