ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นักสาสาวม.สีแควน่ารักดูดได้ดูดดีชมพูบนชมพูนางน่ารักxพิสดารchunchaiyspa  (อ่าน 28721 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aวี@100

• มาลอกงานกัน
  • Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 701
  • คนชอบสาวชอบเสียว
ผมซุกหน้าเข้านาแปลงน้อยน้ำจากฝักบัวไหลลง

สู่ศรีษะผมโดยอัติโนมัติมือสองมือของน้องมาที่หัวของผม

เเล้วขยี๊อย่างเบาเเละกดหัวของผมเเรงมากทุกขณะปากน้อง

ก็ส่งเสียงร้องดังขึ้นมามากขึ้นๆปลายเท้าเริ่มเขย่งขึ้นขึ้นเเละ

เกร็งขึ้นตามลำดับ

• Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
คะเเนนการอาบนน้ำในวันนี้ผมเลยให้น้องขนม

ไปเลย1000คะเเนนเพราะเป็นการอาบน้ำที่

เเสนสุดวิเศษเเละดีเยี่ยม555

• *

อาบน้ำเสร็จไปโดยที่ไม่รุ้ว่าขั้นตอนในการอาบเป็นอย่างไร

บ้างรุ้เพียงอย่างเดียวในวันนี้คือน้องดต้ตอบในห้องน้องด้วย

การลงไปนั่งคุกเข้าอีกครั้งเเละเอาเจ้าน้องชายของผมหายเข้า

ไปในปากของน้องอีกหนึ่งครั้งนั่นเอง

• *
หมดเวลาสำหรับการอาบน้ำของผมกับน้องในวันนี้

ขั้นตอนต่อไปคงนัวกันมันเเค่ไหนท่านคอยติดตามตอนต่อไปครับท่าน

• *
ที่เตียงนอนน้องนอนลงไปกับเตียงผมไม่รอช้าสิ่งเเรก

ที่ทำวันนี้คือขอสูดดมเบรินน้องของขนมในท่าที่ถนัด

ให้หนำใจเสียทีน้องตัวเล็กกระทัดรัดเเต่ตรงนี้ของน้อง

นั้นมันสวยงดงามเเละอวบอูมมากทีเดียว..สีค่อนข้างที่

จะสวยงดงามผมปาดซ้ายทีปาดขวาทีเเล้วก็เล่นอยู่ตรง

กลางเนิ่นนานมากเอวน้องส่ายไปส่ายมาสักพักน้องพลิก

กลับมาอยู่ข้างบน..69ทันทีโดยไม่มีใครบอกใครรู้กันโดย

สัญชาตญาณเห็นทุกสิ่งทุกอย่างของน้องก้นอันกลมสวยงดงามจิมิ

น้องก็งดงามจากการมองจากข้างหลังผมไม่ยอมปล่อยให้มันไปห่างไกล

• *

จะเป็นอย่างไรต่อไม่รู้สำหรับการกระทำที่น้องเขาทำ

ให้ผมเเต่ที่เเน่ๆผมยังดุดดื่มกับที่นาในท่านี้น้องยิ่งโดน

เบรินน้องยิ่งกดก้นกดสะโพกลงมากดทับที่หน้าของผม

แทบหายใจไม่ออกเเตผมไม่ยอมเเน่..ครับท่านยังกดลิ้น

ยื่นเขาไปในโพรงสวาทของน้องบางครั้งก้นก็ลอยต่ำบางครั้งก็

กดมาบนใบหน้าของผมทับจมูกทับลิ้นผมเสียงดังจากการส่งเสียง

ร้องด้วยความอยากเเละความกะสัณเป็นอย่างยิ่ง

• *

ผมไม่รีรอรีบจับน้องนอนหงายเเละก็ส่งเจ้าตัวน้อยของผม

เข้าโพรงสวาทโดยทันทีเป็นครั้งเเรกเลยทีเดียวทีผมจู่โจม

ด้วยความรวดเร็วเเละอย่างรีบร้อนจากที่นอนเข้าไปหาโต๊ะ

นวมตัวเล็กสีชมพูจากท่านอนหงายเป็นท่านนอนคว่ำจากตรง

กลางเตียงมาขอบเตียงผมโยกใส่กันอย่างเมามันเเละสนุกสนาน

• *
หลังจากนี้เป็นต้นไปจะเป็นอย่างไรไม่ทราบ

ได้เพราะผมเล่าให้ฟังเเค่นี้หลังจากนี้เป็นเวลาที่ผมมัน

สุดๆๆๆไม่อยากบอกว่ามันอย่างไร เสียวกันอย่างไรมันมาก

ขนาดไหนเป็นเรื่องที่ท่านต้องมาพิสูจน์กันเองครับ..สำหรับ

ผมมีซ้ำครั้ง2-3-4-5-6-7-8น้องขนมkhunchaiy spa

ออฟไลน์ radio28

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -3
ปลากรอบสวยมากครับท่าน ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nura.maru

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 1
ชอบสาวพยาบาล น่าจะเอาใจเก่ง