ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากอ่านการบ้านเก่า  (อ่าน 987 ครั้ง)

ออฟไลน์ sipher

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
อยากอ่านการบ้านเก่า
« เมื่อ: เมษายน 04, 2018, 11:42:40 AM »
ทำไมห้องการบ้านบอร์ดเก่าไม่มีอะไรเลยอะครับ เพื่อนๆ คนไหนมีวิธีอ่านการบ้านบอรร์ดเก่า ช่วยชี้ทางหน่อยครับ

ออฟไลน์ โค้ง_ShellSee

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
Re: อยากอ่านการบ้านเก่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 04, 2018, 04:46:35 PM »
น่าจะอ่านไม่ได้นะครับ

ผมดูการบ้านเก่าได้ เฉพาะกระทู้ที่ผูกกับ user ผมเองนะ
และรูปภาพจะถูกลบออกไปทั้งหมด

การบ้านทั้งบอร์ด ไม่มี link ให้เข้าครับ แต่ จะดูทำไม
ของใหม่เยอะแยะ

ออฟไลน์ myteejajuk

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
Re: อยากอ่านการบ้านเก่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2018, 08:27:17 AM »
บางกระทู้ที่เข้าอ่านไม่ได้ ขึ้นว่าไม่ได้รับอนุญาตนี่ต้องทำยังไงหรอครับถึงจะเข้าไปอ่านได้