ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีพี่คนไหนเคยไป The Ease 7eaven แถว เอกมัย บ้างคับ  (อ่าน 1281 ครั้ง)

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11
    อยากรู้ว่าดีป่าวคับ   เด็กส่วนใหญ่เปนอย่างไร

ออฟไลน์ kurita5600550

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
Re: มีพี่คนไหนเคยไป The Ease 7eaven แถว เอกมัย บ้างคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 04, 2018, 08:45:23 PM »
ผมไม่เคยไปนะ เเต่อยากไปเหมือนกัน ไม่รู้ข้อมูลเลย เพราะทางร้านก้ไม่ได้ให้เเผนที่ใว้  :004:

ออฟไลน์ grein

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
Re: มีพี่คนไหนเคยไป The Ease 7eaven แถว เอกมัย บ้างคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 17, 2018, 12:54:58 AM »

ร้านนี้ผมไปบ่อยครับ   มีเด็กไม่เยอะแต่น้องๆบริการดีนะผมว่าร้านเค้าเทรนมาดี

วิธีเดินทาง  ถ้ามาจากปากซอยเอกมัยฝั่งสุขุมวิทก็ตรงมาเรื่อยๆ  จนผ่านสี่แยกไฟแดง เลยร้านนั่งเล่นมาเจอซอย7 ก็เลี้ยวเข้า  ตรงเข้าซอยมาจนสุดหัวโค้งเจอสนามฟุตบอล
ร้านจะอยู่ชั้นสอง ตึกด้านตรงข้ามเยื้องๆกับสนามฟุตบอล   มีป้าย ease7 ติดไว้อยู่ครับ

ออฟไลน์ จู๋กัดจิ๋ม

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2018, 02:56:15 PM »
เคยไปครั้งเดียวครับ น้องพริกไทย มิสกระปู๋
ไม่รู้ตอนนี้มีน้องๆ เด็ดๆ บ้างมั้ยครับ