ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โอ้ววว มันช่างกระเส่าเร่าร้อนจริงๆ ...เชรสสส... โคลเอ้ จำชื่อนี้ใว้  (อ่าน 3437 ครั้ง)

ออฟไลน์ 💋 Gstring69 💋

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 305
อันนี้ ภาค 1
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=345151.0

ภาค 2

นานๆ น้องจะเข้าซะที หลังจากการบ้านนั้นเดือนนึง เห็นรายชื่อน้องเข้าร้าน  สายๆ รีบสะกิดไลน์ไปจองก่อนเลย กันพลาด ด้วยความคิดถึงมาก ปรากฏว่าพีอาร์ยังไม่ตื่น 5555
เมื่อถึงเวลาบ่ายตามนัด ก็ได้เจอหน้ากันสมใจ เจอกันคราวนี้ไม่พูดพร่ำทำเพลง จับปอกเปลือกเลย
ทุกอย่างยังเสน่ห์แรงเหมือนเดิม โดยเฉพาะไปหน้า กะ สายตาที่มัน
ยั่ว...เชรส มากกกก

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
เรื่องบนเตียง ขอบอกว่าฟัดกันนัวเนีย แบบนอนสตอป  ฟิลลิ่งมาเต็มมมมม
เสียง คราง กระ เส่า ที่ เร่า ร้อน
จะจับ จะจูบ จะลูบ จะไซร้ ลื่นไหลไม่มีสะดุด สบตา กับหน้ายั่วๆ แทบแตกตรงนั้นเลย
นมเป็นนม เอวเป็นเอว ตูดเป็นตูด จัดหนักจัดเต็มได้ทุกท่วงท่า

• *
หน้ายั่วๆ หุ่นแซ่บๆ
ถ้ามีเวลา มีครั้ง 3 แน่นอน

• *
ไม่ว่าจะพลิกคว่ำพลิกหงาย กลับหัวกลับหางได้หมด
จะซดนมซ้าย นมขวาก็อร่อย
ฟิวแฟนร้อนๆ

• *
เนื้อเนียนๆ กะ เอวบางๆ

ออฟไลน์ หม่องกะโจ๊เผี่ยว

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 65525

สุดยอดครับ
ท่าน จี น่าจะทำเป็นซีรีย์ เลยนะครับ
ผมจะติดตามตอนต่อไป
ขอบคุณมากครับท่าน

• *

สุดยอดครับ
ท่าน จี น่าจะทำเป็นซีรีย์ เลยนะครับ
ผมจะติดตามตอนต่อไป
ขอบคุณมากครับท่าน

อ่ะครับ ขอบคุณที่ติดตามครับ

• *

• *

ออนไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106