ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: "ถ้า พี่ เป็น หลัว นู๋ นู๋ จะ...พี่ ทุกวัน เลย" นานา Happiness RCA ของดีมีเพียบบ  (อ่าน 16770 ครั้ง)

ออนไลน์ 🔞😈 𝕯𝖊𝖆𝕯𝕻𝖔𝖔𝕷 😈🔞

• เข้ากลุ่ม @ID Line : DEADPOOLFUN2
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 853
  • wait 'til you get a load of me

กลับมาอีกครั้งหลังจากที่ไปติดปิ่นโตอยู่พักใหญ่

เช่นเดิมมีของดีมาฝากทั้งร้านทั้งน้อง ที่นี่มีของดีซุกไว้เยอะเชียว

การบ้านนี้ก็เช่นเดิม ติดตามอ่านกันได้ ส่วนใครพร้อมรับเวอร์ชั่น Hardcore

ก็ติดตามเข้ากลุ่มได้ครับ กลุ่มสุดท้ายและพอเเระ เริ่มคุยไม่ทันแล้ว

ใครอยากเสพ ก็เสพกันครับ ใครอยากลอกก็ลุยครับ ผมแค่นักเที่ยวจอกๆคนนึง

ตีแผ่การเที่ยวในแบบตัวของตัวเอง ใครชอบก็คุยได้ทักทายได้ จะเม้นทักทายในการบ้าน

ในไลน์เดี่ยว ไลน์กลุ่ม ถ้าสะดวกผมยินดีตอบทุกท่าน มาแบบมิตรผมตอบแบบมิตร

ใจมาใจกลับไม่โกง  ช่วงนี้การบ้านผมอาจไม่เยอะด้วยงานด้วย ด้วยปิ่นโตด้วย

แถมน้องๆที่ส่งการบ้านได้ก็อาจมีไม่ค่อยเยอะ เลยต้องเสาะแสวงหา

ร้านหรือน้องที่ยอมให้ถ่ายไปเรื่อย ๆ ใครมีร้านไหน คนไหน แนะนำกันได้ครับ

ถ้าไม่สุดความสามารถจะไปตามเก็บมาให้ได้รับชมกันครับ

เชิญรับชมได้ตาม style Deadpool ครับ
𝖀𝖓𝖙𝖎𝖑 𝕿𝖍𝖊 𝕸𝖔𝖒𝖊𝖓𝖙

𝙅𝙊𝙄𝙉 𝙂𝙍𝙊𝙐𝙋 @𝙄𝘿 𝙇𝙞𝙣𝙚 : 𝘿𝙀𝘼𝘿𝙋𝙊𝙊𝙇𝙁𝙐𝙉𝟮

ออนไลน์ 🔞😈 𝕯𝖊𝖆𝕯𝕻𝖔𝖔𝕷 😈🔞

• เข้ากลุ่ม @ID Line : DEADPOOLFUN2
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 853
  • wait 'til you get a load of me
:048: เกรียนตามสัน.... ขอเสียง FC พอมีมั้ยน้อ หายไปนานขอกำลังใจนิสสส  :84:

:88: คนละเม้นท์ แล้วจะมาจัดให้เน้นๆพร้อมการบ้านจัดเต็มชุดใหญ่  :82:

𝖀𝖓𝖙𝖎𝖑 𝕿𝖍𝖊 𝕸𝖔𝖒𝖊𝖓𝖙

𝙅𝙊𝙄𝙉 𝙂𝙍𝙊𝙐𝙋 @𝙄𝘿 𝙇𝙞𝙣𝙚 : 𝘿𝙀𝘼𝘿𝙋𝙊𝙊𝙇𝙁𝙐𝙉𝟮

ออฟไลน์ krathongss

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ตั้งหน้ารอชมเลยครับเฮีย  :048:

ออฟไลน์ shockercombatman

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 45
เกาะขอบจอรอชมงานคุณภาพจากท่านเดดพูลเลยครับ
 :034:

ออฟไลน์ ngooo

• *
  • Like: 1
ติดตามทุกผลงานเลย สุดยอดครับ

ออฟไลน์ 💋 Gstring69 💋

• *
  • Like: 303
เฝ้าขอบเตียงเลย  :048: :048:

ออฟไลน์ neungnajah

• *
  • Like: 3
การบ้านจากแผนกทำลายของหลวงมาแล้วครับ  :032: :032: :032: :032: :032: :032:

ออฟไลน์ manoonsatt

• *
ถึงห่างหายไปนานงานก็ยังดีเหมือนเดิมนะครับ ติดตามเสมอครับ

ออฟไลน์ cornae

• *
ของดีน่าติดตามควรค่าแก่การรอรับชมครับ :048:

ออฟไลน์ zerokid999

• *
รอ รอ รอ อยู่นะครับ