ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ป้ายเเดงสงกามมหาเวทย์นางเเบบพริตตี๊ม.ดังโคตรมหามันส์.มินนี่khuncaiyspa  (อ่าน 25162 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aวี@100

• มาลอกงานกัน
  • Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 701
  • คนชอบสาวชอบเสียว
 :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81:

...น้อง..มินนี่ คุณชายสปา สนามบินน้ำ

การบ้านของผมเป็นลักษณะการบรยาย

เรื่องที่เขียนเป็นเนื้องานของน้องจริงๆน้อง

จะมีลักษระงานเป้นเเบบนี้..ครับไม่มียกเมฆ

มาเขียนน๊ะครับท่าน

:81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81:

การบ้านใช้เวลาเขียนสามวันน๊ะครับ..คอยติดตามอย่างช้าๆครับ

มินนี่โคตรน่ารักป้ายเเดงอนาคตนางเเบบพริตตีีเรียนม.รัฐ

ดังย่านฝั่งธน

:86: :86: :87: :87: :88: :88: :89: :89:

การบ้านนี้ยังเหมือนเดิมปาร้อนเเละเเรงครับ

ด้วยสัดส่วนที่เล้าใจยากต่อการบรรยาย35-24-35

หน้าตาที่น่ารักจูบที่เเสนหวานการเบรินที่หวานฉ่ำคาร์

ปาร์คที่สุดเสียวนานๆครั้งที่เจอการจู่โจมที่มหามันส์

ขนาดนี้ครอสทุกที่อีกคนที่น้องจะทำให้..ในห้องครัวที่เล้าใจ

อะไรจะยกมาได้ต้องติดตามอ่านการบ้านครับท่าน

ทุกกะทู้ที่มีปาจะมีเนื้องานน้องจะตามมาเขียนทีหลังครับพี่

โพสในกะกะทู้ไว้ครับเดี่ยวจัดให้คอยตามการบ้านครับ

เเจกทางไลน์ครับท่านทางนี้สะดวกที่สุดครับรวดเร็ว

(เเจก..clip-ปาอันเซ็นครับท่านเเน่นอนครับ)โพสเเล้ว

บอกไอดีที่โพสกะทุ้ที่โพส

มาที่ไลน์ของผมไอดีไลน์......ครับท่าน

ครับท่าน..สอบถามได้บ้างเล็กน้อยครับท่าน

อย่าลืมกดไรท์กันด้วยครับ

ปาน้องมินนี่ตามนี้ครับ

หน้า1     15ตัว

หน้า3     15ตัว

หน้่า5     10ตัว

หน้่า6     10ตัว

ก่อนที่พี่จะทักไลน์มาขอปาช่วยโพสในกะทู้นี้

ก่อนน๊ะครับไม่เช่นนั้ผมจะไม่ส่งให้โดยเด็ดขาด

ปาก็จะไม่มีหน้าน้องน๊ะครับ

:81: :81: :81: :81: :81: :81:

ออฟไลน์ genggarin

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 1

• Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
น้องมันนี่คนนี้เป็นที่หมายปองตั้งเเต่วันเเรกที่เจอเเต่

ต้องพลาดกันเพราะน้องรอบจองเต็มในวันเเรก..เเต่ผมไม่ได้

สนใจจะวันเเรกวันสองของให้เราชอบเป็นใช้ได้

• *
หน้าตาน้องน่ารักครับเเนวเด็กหน่อย..คุยกันระหว่าง

รอรอบต่อไปลูกค้ายังไม่มา.จึงให้รู้ว่าน้องเรียนม.ดังย่าน

ฝั่งธนเคยผ่านการถ่ายเเบบเป็นพริตตี๊ มาบ้างพุดไปน้องก็

ยิ้มไปหัวเราะไป..มันน่าจริง.เเต่น้องเเต่งหน้ามาเข้มมากที

เดียวในวันนี้ น้องไปล้างหน้าพอออกมาความเปลี่ยนเเปลง

เห็นชัดเจนขึ้นจากสาวเปรี๊ยวกลายเป็นเด้กที่น่ารักมาทันที

• *
ชุดนักสาวันนั้นเห็นถึงความเปล่งปลั่งของหน้าอกมันสุดยอด

เลยเเต่ผมไม่ได้เน้นตรงนี้เลยไม่ได้สนใจอะไรมากนักเ้เต่มือ

ผมก็ลวนลามน้องอยู่ตลอดเวลาที่โซฟาเหมือนเดิมที่ร้านนี้..

เพราะพีอาร์สาวเหมือนจะรู้ว่าผมต้องการอะไรอยู่น้องเลยหลบ

ไปข้างหลัง..เอาล๊ะต้องกล่อมให้น้องขึ้นวันนี้ให้ได้

• *
ผมได้ทีน้องนั่งข้างๆคุยกันถามน้องว่าเป็นอย่างไร

บ้างทำงานสบายใจไหมน้องบอกว่าโอเคลูกค้ามาอย่างไรก็ทำ

ตอบไปอย่างนั้นลุกค้าเเรงมาหนูก็เเรงกลับ(หมายถึงงาน)อย่างไง

กันน้องตอบมาอย่างนี้เเสดงว่าน้องคงชอบเรื่องนี้อยู่เหมือนกันผมเลย

เเกล้งเอาหน้าไปไกล้น้องไซ้ไปที่ซอกคอดูซิว่าจะตอบกลับบ้างไหม

เป็นอย่างที่น้องเล่าน้องตอบรับทันที.เลยขอว่าขึ้นสักรอบได้ไหมวันนี้..

อย่าเพิ่งรีบกลับเพราะชอบเเบบนี้อารมณ์มาเร็วมาเต็มเเบบนี้ไม่น่าพลาด

เเน่นอนครับท่าน

• *
น้องรับปากว่าโอเคเดี่ยว..เคลียร์ที่บ้านก่อนเป็นอันว่า

ตกลงวันนี้น้องขึ้นไปทำงานรอบสองเเล้วลงมาเลยให้พัก

เเปปเดียวก่อนขึ้นกับเรารอบสาม..

• *
ที่จริงวันนี้ครอสพิสดารก่อนขึ้นห้องเรามีมาก

กว่านี้อีกมากมาย..เเต่ไม่อยากเอามาเป็นประเด้นเพราะว่าคง

เป็นครอสที่ไม่สามารถลอกเลียนเเบบได้เป็นครอสที่..

หวาดเสียว.........ที่ไหนบ้าง.......

เพราะว่าผมซ้ำน้องไปสองสามครั้งเเล้วในการมาสามครั้ง

ของน้อง..ที่ร้านนี้

• *
ด้วยอารมณ์ที่ครุกรุ่นมาจากข้างล่างอยู่เเล้วผมเดิน

ตามน้องขึ้นไปไม่ถึงห้องหน้าห้องผมจับน้องจูบทันทีไม่มี

การปฏิเสธน้องตอบรับทันทีเเละจึงดันประตูเข้าไป..

เเละก็ปล่่อยให้ประตูเปิดกว้างอยู่อย่างนั้น

• *
อารมณ์เเบบลักๆซ่อนๆเเอบทำมันได้ใจผมเสมอ

มาวันนี้ก็เป็นอย่างนี้อีกมือที่ล้วงไปด้านล่างไปสัมผัสกับจิมิ

น้องทันทีเเละวันนี้ก็เป็นวันที่ผมมีอารมณ์มาเร็วเหลือเกิน

ประตูที่หน้าห้องไม่ปิด..เเบบนี้ใครชอบต้องมาลองกันได้