ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ก่อนไปลอง  (อ่าน 1342 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mr.L

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
อยากรู้ก่อนไปลอง
« เมื่อ: เมษายน 17, 2018, 11:27:52 PM »
อยากทราบว่าถ้าจัดแบบ ฟูลคอส ที่ทางร้านมีส่วนมากสามารถได้กี่ยกอ่ะคับ แล้วในกรณีแค่คอร์ส B2B เอาสามารถไปสัมผัสหรือยุ่งกับจุดยุทธศาสตร์น้องได้ไหม ขอคำชี้แนะด้วย ไปครั้งแรกจะได้ไม่เหวอ

ออฟไลน์ neo0153

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
Re: อยากรู้ก่อนไปลอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 19, 2018, 08:11:38 PM »
1 ยกครับ ในกรณี B2B อาจไม่ได้แค่สัมผัส ถูไถ แต่ถ้ามากกว่านั้นต้องคุยตกลงกับน้องครับ

ออฟไลน์ โค้ง_ShellSee

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
Re: อยากรู้ก่อนไปลอง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 20, 2018, 04:20:51 PM »
ถ้าครอสฟูล โดยปกติ ก็ 1 รอบครับ
น้องอาจจะ นวดบอดี้ก่อนแล้วค่อย ตับ
ซึ่งแล้วแต่สไตล์น้อง

กรณี บอดี้ คือแล้วแต่สไตล์น้องเช่นกัน
จะบี้ จะบิ้ว จะเบริน จะบดอะไร ก็แล้วแต่
ข้อห้ามโดยทั่วไปคือ ห้ามนิ้วมือสอดใส่
ส่วนข้อห้ามอื่นก็ แล้วแต่น้องๆ คับปม

ถ้าให้แนะนำนะ ส่วนตัวที่ผม ขึ้นฟูล
ขึ้นห้องผมทำความสะอาดแล้วเอาคาชุด
ไม่ต้องดึงเกมส์มาก เสร็จแล้ว บอดี้ต่อครับ