ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาร้าน เรท 6000 ที่ให้บริการแต่ member ครับในรูปไม่เซนหน้าน้องๆ  (อ่าน 2334 ครั้ง)

ออฟไลน์ rising99

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
พอจะมีใครนึกออกมั้ยครับว่าร้านไหนต้องเปิด MEMBER ก่อนแล้วในกลุ่มไลน์จะมี น้องๆ ที่บริการเฉพาะลูกค้า MEMBER เลท 6000+ (ไม่ปิดหน้า)

ออฟไลน์ Edzman

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 17
ไม่น่ามีนะ ร้านกลัวรูปหลุดไปข้างนอก กับเอาไปชักอิอิ