ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามการดูน้องๆ  (อ่าน 1866 ครั้ง)

ออฟไลน์ haremnight

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
สอบถามการดูน้องๆ
« เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2018, 11:15:26 AM »
สอบถามพี่ๆครับ เรืองการเลือกน้องๆ ผมมือใหม่หัดเที่ยว แบบว่าบางทีเราเปน ลค หน้าใหม่ บางร้านก้ไม่ส่งรุปน้องๆเปิดหน้าให้

พี่ๆเคยแบบไปถึงที่ร้าน ดูน้องๆ ละแบบไม่ถูกใจ ขออออกไม่ขึ้นได้หรือเปล่า
(ผมสายเกรงใจ แบบไปถึงร้านแล้วก้เกรงใจเขา 55)

ละอีกเรื่อง ปกติถ้าจะขอคอร์สจบ นี่ส่วนมากราคาจะบวก จากค่าคอร์สปกติอีกสักเท่าไหร่คับ
ละระหว่างคุยกับพีอาร์ก่อนขึ้น กับ ไปคุยกับน้องในห้องราคาจะต่างไหม

เคยเจอขออพชั่นน้องในห้อง คนละราคาเพราะน้องบอกพี่ไม่ได้ซื้อมาแต่แรก  :009:

ออฟไลน์ Enterman

• *
  • Like: 0
Re: สอบถามการดูน้องๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2018, 11:40:01 AM »
ผมทำบ่อยนะ แบบขอดูน้องแล้วไม่ถูกใจก็บอกเค้าไปว่าไว้โอกาสหน้าละกันครับ อะไรประมาณนี้อะครับ เพราะผมถือว่านี่เงินเราอะนะ เราก็ต้องมีสิทธิ์เลือกสิ แถมเสียทีตั้งหลายพัน

ส่วนเรื่องคอรสจบผมว่าท่านหาร้านที่มีคอรสจบให้เลือกเลยจะดีกว่านะ เพราะน้องบางคนเค้าคิดราคาไม่เท่ากัน

ออฟไลน์ KKK444

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2018, 02:57:54 PM »
ไปดูหน้างาน เลยครับ เพราะ รูป90% ไม่ตรงปก รูปสวยกว่าตัวจิงเยอะ พวกไม่โชว์รูป บางที ก็เอาน้องที่ตกงานวันนั้นมายัดใส่ให้เรา ไปดูหน้าร้านครับ คอนเฟริม ไม่ถูกใจก็กลับ

ออฟไลน์ funkung

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2018, 04:07:25 PM »
ก็ไปดูหลายๆที่คับ จบที่ร้านไหนก็ขึ้นร้านนั้นเลย
เรื่องออฟชั่น หน้าร้านจะถูกกว่าน้องๆเรียกกันเองคับ

ออฟไลน์ haremnight

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2018, 01:10:52 AM »
ขอบคุณพี่ๆ ครับ ทีนี้ถามต่อ ถ้าเราเลือกคอร์สจบจากหน้าร้านแล้ว เรายังต้องจ่ายไรเพิ่มให้น้องๆอีกไหมคับ

ออฟไลน์ KKK444

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2018, 12:39:22 PM »
ผมตอบตรงๆเลย การที่เราซื้อคอสจบ แล้วทิปเพิ่มหรือไม่ทิปนี่ มันไม่ทำให้คุณดูดีกว่าคนอื่นหรอกครับ ส่วนตัวผม ถ้าซื้อคอสจบแล้ว จะทิปน้องก็ต่อเมื่ออยากมาซ้ำน้องคนเดิม  ถ้าอยากมาแล้วผ่านเลยก็ไม่ต้องทิปก็ได้ครับ

ออฟไลน์ chp

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2018, 01:45:45 PM »
ขอบคุณพี่ๆ ครับ ทีนี้ถามต่อ ถ้าเราเลือกคอร์สจบจากหน้าร้านแล้ว เรายังต้องจ่ายไรเพิ่มให้น้องๆอีกไหมคับ
ไม่ต้องจ่ายแล้วครับ มีแค่เราจาให้ทิปน้องเขามั้ยหลังจาจบงาน แล้วแต่เราเลย ส่วนตัวผมถ้าชอบก็ให้ ไม่ชอบก็ไม่ให้ครับ
เอาที่ตัวเองสบายใจเลยครับ บ้างคนอาจมองว่าต้องให้เปนมารยาท แต่สำหรับผม ไม่สนใจอ่าครับ ชอบผมให้อยู่แล้ว ถ้าไม่ก็คือไม่เลยครับ

ออฟไลน์ ไออิ 029626788 iD LINE AIEI 888 เสียวไม่จำกัดน้ำ1399

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 34
  • 029626788
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2018, 05:11:05 PM »
ถ้าเราไปชื้อของเราก็ต้องการสิ่งที่ดีที่สุด
ไม่ต่างกันกับพี่ค่ะ
ไอิอิให้เเต่สิ่งที่ดีที่สุด