ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องปอแก้ว @หอหญิง ฟิลลิ่งเหมือนอยู่กับแฟน งานโคตรฟิน ถอนกระจาย  (อ่าน 1006 ครั้ง)

ออฟไลน์ - GGG -

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 39

น้องปอแก้ว @หอหญิง ฟิลลิ่งเหมือนอยู่กับแฟน งานโคตรฟิน ถอนกระจาย

เมื่อวานได้มีโอกาสไปลองขึ้นน้องปอแก้ว ที่หอหญิงมาครับ เห็นว่าเป็นน้องใหม่ เลยรีบจองไปก่อนเลย

ตัวจริงน้องปอแก้ว หน้าตาน่ารักแบ๋วๆ รอยยิ้มน่ารัก นมใหญ่ ทำมาแต่จับแล้วนิ่มไม่เสียฟิวส์

งานตามใจ งานทั้งหวานทั้งบู๊ จูบปาก ทาสีได้ ร้องเพลงสดๆ ได้หมด อารมณ์ร่วมมาเต็ม ฟินสุดๆ 

น้องบริการดีมาก ไม่หวงตัว ตามใจทุกอย่าง แถมนวดได้ดีมากอีกด้วย

ถ้าคุณสุภาพและไม่เกเรกับน้องจนเกินไป ผมเชื่อว่าฟินทุกรายแน่นอนครับ

สรุปคะแนน
GF: 100/10
ไฟหน้า: 9/10
หน้าตา: 9/10
ช่วงล่าง 10/10

ปล. รีบตามไปเก็บกันนะครับ น้องมาทำอีกไม่กี่วัน

ออฟไลน์ - GGG -

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 39

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34