ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถาม ร้าน Duck club รามอินทรา 40 หน่อยครับเห็นไม่ค่อยมี รีวิว  (อ่าน 7862 ครั้ง)

ออฟไลน์ jaokrut

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -4
รบกวนสอบถาม ร้าน Duck club รามอินทรา 40 หน่อยครับเห็นไม่ค่อยมี รีวิว
ว่าดีไหม ราคาประมาณเท่าไหร่

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
ราคามีตั้งแต่ 3.5K ถึง 2 หมื่นกว่า

ขึ้นกับ โปรไฟล์ น้อง ถ้าพวก นางแบบดังๆ เลย ก็จะแพง หน่อย

ร้านนี้ไม่โปรโมท ออกสื่อ ครับ
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ Aow-mun

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 14
โห ราคานี้ทำไรได้มั่งครับ