ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยขึ้นงานน้อง Model HK ร้าน Alfa Grand บ้างครับ  (อ่าน 1243 ครั้ง)

ออฟไลน์ zq

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
พอดีเห็นรูปน้องแล้วสนใจ อยากสอบถามพี่ๆเพื่อนๆ ว่าเป็นอย่างไรบ้าง และร้านนี้ผมก็ไม่เคยไปเลย

ออฟไลน์ boobaron

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: ใครเคยขึ้นงานน้อง Model HK ร้าน Alfa Grand บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2018, 08:12:32 AM »
ผมเคยขึ้นครับ น้องสวย น่ารัก หุ่นดี บอดี้เทพ นมแท้ งานดีตามใจมากๆครับ ฝากดูแล ทะนุถนอมน้องด้วยนะครับ ร้านนี้จะเป็นห้องฝั่งตรงข้ามกับตัวร้าน ห้องใหญ่ดีครับ แนะนำเลยครับ 100/10