ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลีลางานดี นัวได้สุด ขาวๆตัวเล็กๆ น้องซิดนี่ (แซ่บ) Area Spa  (อ่าน 744 ครั้ง)

ออฟไลน์ oh!god

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ตามใจเป็นที่สุด ขึ้นมาแล้วขอชื่นชมครับ หน้าตาดีหุ่นดี ผลงานดี เป็นอันว่าชื่นชอบครับ  การบริการนับได้ว่าเป็นระเบียบครบครับ คุยไปยิ้มไปจนเข้าโหมดเสียวน้องบิ้วเสียวใส้ลิ้นสลาตันตวัดไปทั่วเนื้อตัวทั่วจริงๆ สลับกันบิ้วมือน้องอยู่ที่ปู๋ผม จับไว้ตลอดคลึงไว้อย่างนั้น กระทั้งน้องใช้ตัวเข้ามาสไลด์กับร่างผมจนประกบกันถึงตอนนั้นก็หยุดไม่
ได้น้องเองก็ไม่สดุด งานดี แซ่บครับ