ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยไป Melody Spa บ้างครับ ดีไหมครับ  (อ่าน 1613 ครั้ง)

ออฟไลน์ baraku2554

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
มีใครเคยไป Melody Spa บ้างครับ ดีไหมครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2018, 11:20:05 PM »
มีใครเคยไป Melody Spa บ้างครับ ดีไหมครับ อยากได้การบ้านของร้านนี้หน่อยครับ หรือขอภาพUncenเป็นตัวอย่างในการตัดสินใจไปครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ str

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: มีใครเคยไป Melody Spa บ้างครับ ดีไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2018, 06:30:51 PM »
เคยไปสาขาสุขุมวิทแล้วไม่ประทับใจเด็ก พีอาร์ที่เป็นกระเทยตัวใหญ่ๆพูดจาแย่มาก เลยไม่ได้ไปอีกเลย ส่วนตัวไม่แนะนำครับ

ออฟไลน์ TheMagician

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
Re: มีใครเคยไป Melody Spa บ้างครับ ดีไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 04:47:04 PM »
น้องแวนด้าไม่เข้าร้านมานานละ สงสัยจะย้ายไปร้านอื่น