ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องลิเซ่ ที่เคยอยู่ร้าน The Great นี่เลิกทำไปแล้วหรือย้ายไปที่ไหนครับ  (อ่าน 1886 ครั้ง)

ออฟไลน์ pantalimon

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
มีพี่ๆ ท่านใดพอทราบข่าวบ้างครับ  :81:

ออฟไลน์ chuthiphol

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4
เห็นน้องที่ร้านบอกว่าไปเปิดร้านนวดของตัวเอง

ออฟไลน์ rifle

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
เป็นเถ้าแก่เนี้ย แล้ว Lise spa ไง
อยู่ rca ติด ๆ กับร้าย the great นั่นแหละ
พลอยใส ก็ไปเปิดร้าน เสื้อผ้า
2 ตำนาน ของ the great

ออฟไลน์ pantalimon

• *
  • Like: 2
ขอบคุณครับ ไว้ไปอุดหนุนร้านน้องแทน

ออฟไลน์ euronemous

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 6
 :83: พลอยใสเปิดร้านเสื้อผ้าตรงไหนครับ. พอดีเมื่อก่อนสนิทกับน้อง  แต่ผมเปลี่ยนมือถือใหม่ไลน์น้องเลยหาย รบกวน inbox มาด้วยครับ จะไปช่วยอุดหนุน

ออนไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
ไปอุดหนุนร้านน้องบางทีก็เจอน้องมาเป็น PR เองนะครับ เห็นแล้วก็คิดถึง แต่เด็กๆในสังกัดน้องก็แจ่มๆแก้คิดถึงได้หลายคนเลย  :048:

ออฟไลน์ wearet

• *
  • Like: 0
จียอน หายไปไหนล่ะคับใครรู้ช้วยบอกทีคับ :81: