ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามและขอความช่วยเหลือ  (อ่าน 936 ครั้ง)

ออฟไลน์ นักทอยลูกเต๋า

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
สอบถามและขอความช่วยเหลือ
« เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2018, 02:21:24 AM »
พอดีเป็นคนที่เสร็จง่ายเสร็จไวประมาณ 5-10 นาที ก็เสร็จแล้วไม่รู้ว่าคุ้มมั้ยไม่รู้ว่าพวกพี่ๆทำยังไงถึงหลั่งช้าหรือต้องทำยังไงบ้างคับ  :006: :030: :015:
ร้าน Arena Spa คือสวรรค์ของผม

ออฟไลน์ accl8888

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
Re: สอบถามและขอความช่วยเหลือ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2018, 12:09:02 PM »
เสร็จไว  เลือกน้องสายหวาน ตั้งรับให้เรารุกก่อนนานๆ
พออยากปล่อยน้ำค่อยให้น้องรุกเรากลับแบบเบาๆ
ถ้าใกล้เสร็จ ลองเปลี่ยนท่า เพื่อจะได้มีเวลาหยุดพักครับ

ออฟไลน์ Wason P

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: สอบถามและขอความช่วยเหลือ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2018, 08:28:31 PM »
ถ้ารู้ว่าเสร็จไว ถ้าจะเสร็จก็เปลี่ยนไปบุกแทนครับ หรือไม่ก่อนจะขึ้นงานก็ลองถามดูว่าเสร็จเร็วเบิ้ลได้ไหม ร้านไหนที่เฟรนลี่ๆหน่อยมักจะให้ครับ ฮ่าๆๆ

อีกวิธีคือตอนขึ้นห้องน้องชอบไปข้างล่างนานๆ ( หรือเราคิดไปเองว่านาน ฮ่าๆๆ ) ก็ไปช่วยตัเองสักรอบก้ได้ครับ