ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามหน่อยครับ  (อ่าน 851 ครั้ง)

ออฟไลน์ masterof

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
รบกวนสอบถามหน่อยครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2018, 02:05:13 PM »
มีร้านไหนใน กทม.ที่สเปย์แบบไม่ใส่ถุงให้บ้างมั้ยครับ
แล้วมีร้านที่ให้บริการในเครื่องแบบ(นร,นศ)บ้างมั้ยครับ

ออฟไลน์ accl8888

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
Re: รบกวนสอบถามหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2018, 12:05:44 PM »
สเปรย์สดอันนี้แล้วแต่น้องครับ  เป็นคนๆไป

ส่วนใส่เครื่องแบบผมเคยเจอที่ร้าน CUPCAKE แต่ว่าแค่ช่วงเวลานึงนะครับ