ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แอบไป กินน้อง จัสมิน ว่าที่ TOP SECRET ของร้าน wowplus มา บอกได้คำเดียวว่า น้ำล้น  (อ่าน 873 ครั้ง)

ออฟไลน์ ZOOKEEPER

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0

แวะไปที่ร้านนี้มาอีกจนได้ แอบไป เก็บน้อง จัสมิน ร้าน wow มาครับ เห็นทางร้าน โปรโมท

ว่า เป็น TOP SECRET ประจำร้านนี้เลย

เจอตัวจริง สวยดีครับ ลุคดู ไฮโซ หน้าตาสวย เชิด ๆ ดีครับ แก้ผ้าออกมา อันนี้ ประทับใจเลยครับ

น่าอกใหญ่ ของแท้ ผิว ไม่ขาวมาก แต่ไม่ดีครับ เนื้องาน ดีมาก ๆ ตกยกนิ้วให้เลย ครับ สำหรับคำว่า

อารมร่วม งานดี ตามใจ เป็นช่างทาสีได้เลย เสียวเป็น ร้องดังมาก ๆ แบบว่า เรียกว่า บันเทิง คงจะได้

ออฟไลน์ ZOOKEEPER

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0

ค่าใช้จ่าย 3000 สบายตัวครับ เนื้องาน หน้าตา รูปร่าง น่าอก อารมร่วม GF สวยแต่ ฮามาก

โดยรวม จองไม่เห็นหน้า แต่เจอตัวเจรง ก็ ใช่ สำหรับผม  ส่วนเนื้องาน อามร่วม ถือว่าดีมาก ๆ

แอบเซอร์ไพร้ กับ เนื้องาน หมดปัญหา คนสวย แล้ว หยิง งานไม่ดี ( ตอบเลย ตรงกันข้ามชัด ๆ )

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34

ออฟไลน์ bong_bankk

• ไปให้สุดต้องหยุดให้ได้
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
สุดยอดเลยครับ