ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาวเกินห้ามใจ สำลี ยังดำไปเลย ถ้าเทียบกับน้อง ยูคนนี้  (อ่าน 705 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tempopo

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
จองน้อง ยู เอาไว้ครับ  :92: :92:

เห็นแล้วใช่    :88: ขาวมาก ๆ แสบตาเลยครับ  :92:

ใจมันชอบ    :81:

ทรงดีมาก  :84:  หน้าสวยดีแบบที่ผมชอบ

หุ่น สูงยาว น่าอกโต มาเลยครับ   :034:

จ่ายตังค์ ขึ้นงานกันไปครับ

อัธยาศัย ภายในห้อง ของน้องยู ถือว่าดีมาก ๆ สวยด้วย ยิ้มเก่ง เทคแคร์ดีมาก ๆ   :032:

ตัดมาที่ เรื่องของเนื้องาน อันนี้ชมจริง ๆ เลยครับ    :044:

งานของเธอคนนี้ดีมาก ๆ   ลีลา อารมร่วมสุด ๆ :82:

แต่พออารมของเธอ ทะลุองศา    :87: สนุกมาก ๆ ครับ ตัวเบากันไปทั่งคู่     :035:

ผมเห็นเธอหอบ เธอขอนอนพัก มีความสุขกันดีครับ ราคา 3 เทา   :048:

ใคร ชอบความขาว ห้ามพลาด สุง หุ่นดี แบบนางแบบ แต่ความขาวนี่ซิ ประทับใจ

ออฟไลน์ Tempopo

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

ลืมบอกไป น้องยู wowplus :048: :048: