ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องอีฟ @หอหญิง  (อ่าน 765 ครั้ง)

ออฟไลน์ unlimitedwater

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
น้องอีฟ @หอหญิง
« เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2018, 04:05:55 PM »
แนะนำครับน้องอีฟสำหรับคนชอบตัวเล็กๆน่ารักๆครับ น้องสูงประมาณ 150 กว่าๆ เสียงน่ารักๆ อายุแค่20ปี ใครชอบจัดเลยครับ
การบริการค่อนข้างดีมาก น้องอาบน้ำให้ค่อนข้างสะอาดเนียบ ผิวน้องค่อนข้างโอเคขาว น้องเป็นคุยเก่งๆ คุยเล่นได้เริ่อยๆครับ
ตอนเริ่มงานก็ทำได้ดีมากครับ ด้วยความเสียงน้องน่ารักอยู่แล้ว เวลาน้องร้องก็ทำให้ดึงดูดอารมได้ดีมากครับ ถ้าเป็นคนชอบ สเปคตัวเล็ก วัยใส น่ารัก จัดเลยครับ
ส่วนตัวให้คะแนน 9/10  ครับ
 :88: