ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พยาบาลสวสวบบ้านเอมิ่สปาน้องใบเฟริ์น  (อ่าน 543 ครั้ง)

ออฟไลน์ naughtywally

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 9
เห็นครั้งแรกก็ประทับใจเลยครับ น้องสวยตรงปกจริง งานอาบน้ำผมถือว่าแค่โอเคนะครับคือน้องอยู่แผนกเด็กอาจไม่ชำนาญมากนัก งานนัวนี่สิที่เฝ้ารอน้องเริ่มเลยครับบิ้วตั้งแต่หน้าลงไปที่หน้าอก กลิ่นตัวน้องหอมครับ ลงมาจัดโชว์เดี่ยวไมค์โครโฟนผมนี่ไปไม่เป็นเลยครับ เหมือนจะหมดแรงซะให้ได้ แต่ก็รวบรวมกำลังพลิกตัวพลิกสถานการณ์ มาสำรวจเรือนร่างจองน้องครับ มีครางเป็นจังหวะสลับปืดตัว ที่สุดนอดคือระหว่างทาสีผมรับรู้ได้ถึงการมาของน้ำทิพย์ครับ เขื่อนแตกแล้วจ้า มาเต็มๆเมื่อมาเต็มผมก็กินเต็มสิครับ ยอมรับเลยว่าเป็นการทาสีที่นานที่สุดของผม จากนั้นน้องก็เป็น cowgirl เลยครับคนก่อนๆผมคงเสร็จแต่คราวนี้ผมพลิกจับน้องในทาอุ่มแตงเลยครับจัดเต็มจนเราถึงเส้นชัยพร้อมกัน บทสรุป ซ้ำแน่นอนครับ