ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ฝนตกไหลลงที่หน้าต่างกับน้องน้ำหนึ่ง@lust spa  (อ่าน 1718 ครั้ง)

ออฟไลน์ bong_bankk

• ไปให้สุดต้องหยุดให้ได้
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
สวัสดีครับ การบ้านแบบสดๆร้อนๆกับน้องน้ำหนึ่ง
ออกมาหาลูกค้าเสร็จงานประมาณบ่ายสามโมงกว่า รีบขับเข้าไปทันที ไปถึงไม่รอช้า pr สุดหล่อเรียกน้องๆออกมาโชว์ความน่ารัก สวย เซ็กซี่เกือบ10ชีวิต เล่นเอาตาลายเลยทีเดียว ไปสะดุดน้องตัวเล็ก หุ่นดี น่ารักน่า.....มากกกกก บอก pr จะเอาคนนี้(ล้อเล่นนะครับ) น้องชื่อน้องน้ำหนึ่ง ตัวเล็กน่ารัดน่ากอด ผิมเนียนละเอียด ถึงห้องหอ คุยเล่นกันน้องเป็นกันเองมากๆครับ คุยกันเสร็จก็มาอาบน้ำอาบท่าเสร็จ ก็มาจัดการนวด น้องนวดดีมากครับ อ๋อลืมบอกครับวันนี้อากาศดีมากครับฝนตกที่หน้าต่าง น้องกลัวเสียงฟ้าร้อง ตอนนวดฟ้าร้องดังเลยดึงน้องมากอดปลอบใจซะหน่อย ได้อารมย์ไปอีกแบบครับ นวดเสร็จน้องก็มาบิ้วมานัวกันสักพัก น้องเป้นอีกคนที่บู๊สุดๆ ไหลลื่น ทุกกระบวนท่า ใครคิดว่าแน่ระวังจะพ้ายแพ้ให้กับลิ้นอันพริ้วไหวของน้องน้ำหนึ่ง นะครับ ผ่านไปหลายกระบวนท่า น้องสู้ไม่ถอย ไม่มีบ่น จัดหนักได้หมด เวลาผ่านไปสักระยะไม่นานผมต้องพ้ายแพ้ให้กับน้องนำหนึ่งด้วยท่ายกล้อ เสร็จสรรพก็อาบน้ำอาบท่า แต่งตัวกลับบ้านอย่างมีความสุข (ลิ้นน้องตอนสเปรย์สุดๆครับสดด้วย)
งานนี้คะแนนเต็ม10ให้10เลยครับ คนนี้เป็นอีกคนครับ งานดีไม่มีหล่น ตามใจ ไหล ได้หมดถ้าสดชื่น แต่เบาน้องหน่อยนะครับ สงสารน้องตัวเล็กบางกรอบ หุ่นนางแบบ หน้าทะนุถนอมมากกกกกกครับ
ใครชอบงานตามใจ บู๊ได้ ไม่มีอิดออด บางกรอบ ต้องคนนี้เลยครับ ถึงไม่ชอบแบบบางกรอบแนะนำต้องลองแล้วจะติดใจ
ค่าคอร์ส-การบ้าน200 + ทิป1เทา ตามมาตรฐาน

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
Re: วันนี้ฝนตกไหลลงที่หน้าต่างกับน้องน้ำหนึ่ง@lust spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2018, 09:54:59 PM »
 :002: :002:
สุดยอดดด

ออฟไลน์ bong_bankk

• ไปให้สุดต้องหยุดให้ได้
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6