ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รีบเก็บก่อนอำลาวงการ น้องซิงซิง@หอหญิง  (อ่าน 610 ครั้ง)

ออฟไลน์ Allowz

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 24
แวะไปที่ร้านหอหญิงอีกครั้งช่วงหลังเลิกงาน
สอบถามPrทางไลน์ไปบอกว่า น้องซิงซิงว่างมั้ย พอไปถึงน้องว่างพอดี
เลยจองน้องซิงซิงเลยครับ
นั่งสักพักนึง Prก็บอกว่า น้องแพรวกับน้องพราวเพิ่งมาใหม่ งานตามใจ ลองมั้ย
ดูตัวแล้ว น่ารักใสๆดี เลยตัดสินใจว่ารอบหน้าจะมาลองครับ
วันนี้ขึ้นกับน้องซิงซิงก่อนเพราะน้องทำอีกไม่นาน
จ่ายเงินเรียบร้อยน้องก็พาขึ้นห้อง รอบนี้ได้ห้องชั้น5 เปิดแอร์รอแอร์เย็นสักพัก นั่งคุยกันแปปนึง ก็ถอดเสื้อผ้าไปอาบน้ำ

พอน้องถอดเสื้อแล้วเลยเห็นเนื้อตัวน้องซิงซิงใช้ได้เลย
แต่หน้าอกไม่ใหญ่นะ ลองไปจับๆดูก็พอดีมือดี เสร็จแล้วก็ชวนกันไปอาบน้ำ
งานอาบน้ำถือว่าทำได้มาตรฐาน อาบได้สะอาดดี ระหว่างอาบก็มีคุยโน่นนี่ อาบเสร็จก็ไปนอนรอบนเตียงครับ

น้องอาบเสร็จก็พร้อมลุยกันละ น้องให้นอนคว่ำก่อน เพราะว่าจะนวดบิ๊วให้ ซึ่งถือว่าทำได้ดีเลยครับสำหรับมือใหม่
น้องไม่เคยทำมาก่อน แต่ได้ตรงความตั้งใจ 
จากนั้นก็พลิกตัวมา แล้วก็เริ่มผลัดกันรุกและรับ จนสุดท้ายก็แพ้ไป
จากนั้นก็ลุกไปอาบน้ำแล้วก็แยกย้ายครับ
น้องเป็นงานหวานแต่ตามใจ รีบมาเก็บกันก่อนได้นะครับ อีกไม่นานน้องจะเลิกแล้ว
นม 8/10
ผิว 8/10
GF 8/10