ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นคำว่า " เด็กใหม่ " ปุ๊บ ผมโทรจอง พิชิต น้อง NEW เด็กใหม่ร้าน wowplus ทันที คล้าย.. คนดังมาก  (อ่าน 716 ครั้ง)

ออฟไลน์ post2be

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เห็นรายชื่อในไทม์ไลน์ของร้าน WoW ว่ามีน้องใหม่ มาสมัครงาน
รีบบุกโทรจองทันที แบบว่า ด้วยม้าลายแบบนี้ ด้วยที่เป็น้องใหม่
ผมไม่อาจหักห้ามใจตัวเองได้เลย ว่าจะไม่ขึ้น ขนาดวันที่ 24 ปลายเดือน
ขนาดนี้แล้ว ผมยังต้องโทรจอง เอาว่ะ อดเป็นอด

พอเจอตัวจริงแล้ว เห็นหน้าตาแล้ว บอกในใจ ใช่เลยครับ
สมวัยหาลัย เลยครับ ที่สำคัญ ผมว่า หน้าคล้ายดารามาก ๆ

งานอาบน้ำ ปกติ ไม่ได้เอามาเป็นตัววัดพลังงาน
แต่งานบิ้ว พอได้อยู่ครับ แต่สุดท้าย ลุยเองดีกว่า หน้าแบบนี้
แค่มอง ก็ มีอารมร่วมมาก ๆ อยู่แล้ว สุดท้าย เสร็จบรรลุจุดมุ่งหมาย

ลายแทง น้อง NEW ร้าน WoWformen

ค่าใช้จ่าย  3000

ให้น้องเป็นค่าทิปไป 500 ชอบหน้าแบบนี้ น่ารักโดนใจ

ชอบแนว ใส ๆ สมวัย หน้าตาน่ารัก ควงเดินแบบนี้ รักตายเลยครับ

GF ดี ยิ้มแย้มครับ รูปร่างบาง ๆ น่าอกไม่ใหญ่มาก ครับ

น้อง มีรอยสัก ด้านหลังครับ เต็มแผ่น ( ใครไม่ชอบ ผู้หญิงสัก คงต้องผ่าน )

ส่วนผม ขอแค่หน้าตาใช่ ยังไงก็ได้ครับ