ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เหตุเกิด เมื่อคืนนี้ เองกับ น้องใหม่ ชื่อน้อง ดอลล่า ร้าน wowplus ตัวจริง แจ่มกว่าในรูปเยอะเลย  (อ่าน 831 ครั้ง)

ออฟไลน์ yabbadabbadoo

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เมื่อคืนนี้ โทรไปถามพีอาร์ ว่ามีน้องใหม่ ที่โพส สวยไหม เห็นแล้วชอบเลย
โทรถามก่อนเลย เพราะว่า ดึกแล้ว ถ้าไม่โอเค ก็ ไม่อยากเสียเวลาเข้าไป
พอดี เจ้าของร้าน รับสายพอดี ก็ บอกแค่ว่า ตอนนี้ เหลือรอบ เดียวครับพี่
ดีไหม เอาเป็นว่า ผมขึ้นตอนนี้ ต่อรอบได้สบาย ( ในใจคิดจริงๆ ) เหรอ?
แต่สุดท้าย ผมตัดสินใจจอง จนถึงเวลา ก็ เข้าไปที่ร้านนี้ ตามที่นัดหมายไว้

หลังจากเข้าไปเจอตัวจริงของน้อง ดอลล่า บอกตรง ๆ ถ้าไม่ได้มานี่คง
เสียดายแน่ ๆ หน้าตาน่ารักเลย หุ่นดี ผิวพรรณ โอเคเลยครับ รีบจ่ายเงินทันที
หลังจากนั้น รีบ เดินตามน้องเข้าไปในห้องทันที ผมกลับต้องเป็นไกด์ในการ
พาน้องเข้าไป ที่ห้องของร้านนี้ ( น้องใหม่ จริง ) งง นิดนึง แบบนี้หล่ะ ถูกใจ

• *
หลังจากอาบน้ำเสร็จก็มาเช็ดตัว แล้วก็มานอนคุยกันอีกสักพัก
น้อง ดอลล่า ก็เริ่มก็บิ้วให้ผม ก่อน งานบิ้วสำหรับผมเสียวครับ
ฟิวแฟนดีครับ น้องไม่รีบ อัธยาศัย ถือว่า ดีมาก ๆ เทคแคร์ดีจริง ๆ
ลืมบอกไปครับ น่าอกไม่ใหญ่มาก น่าจะประมาณ 33 ได้ครับ

หลังจากนั้น ก็ ปล่อยให้เป็นหน้าทีของน้องใหม่ คนนี้ โดยผมแอบ
มองหน้าของน้อง ชอบครับ ช่วยเสริมความต้องการของผมได้เป็นอย่างดี
จนผมมองหน้าน้อง เป็นอันรู้กัน ปล่อยให้เป็นหน้าที่ของผมเองครับ

• *
สรุป โดยรวมน้อง ดอลล่า ร้าน wowplus

หน้าตา น่ารักดีครับ
ผิวพรรณ โอเค
น่าอก ประมาณ 33
GF ภายในห้องโอเค

ค่าใช้จ่าย 3000 บาท

ออฟไลน์ Artstyle

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6