ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้แต้ม ส่วน ลด 1000 บาท กับน้อง แป้งหอม เสร็จไป 2 ทีสบายตัวจริง สายปู๊แบบผม  (อ่าน 756 ครั้ง)

ออฟไลน์ teamgameboy

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 1
วันนี้ โทรไปถามพีอาร์ ว่ามีน้อง ๆ คนไหนเข้าร้านมาบ้าง
ทางร้าน ก็ ตอบมา $#@%^$&*(I&^*()(*&%^$#$

ก็เลยถามทางร้านว่า แล้วน้องคนไหน นวดปู๋ ดี ๆ บ้าง อยากปู๋ ๆ
ทางร้าน ก็ แนะนำ มา 3-4 คน น้อง ยู ญี่ปุ่น อิงค์ แป้งหอม
ก็เลยถามต่อไปอีก คนไหนเจอตัวยาก ก็ ได้รับคำตอบว่า ยูกับแป้งหอม
แต่น้องยู ช่วงนี้ ยังเข้าร้านอยู่ คิดแป็บ นึงก็ ตัดสินใจ จองน้องแป้งหอม

บ่าย 2 กว่า ๆ ผมก็มาถึงที่ร้านจนได้ เลยขอดูน้อง ยู น้องอิงค์ น้องญี่ปุ่น
แต่ว่า ดูได้แค่น้อง ยู ส่วนน้อง อิงค์ กับ ญี่ปุ่น ขึ้นงาน ทางร้านก็เลยเรียก
น้อง เป็บซี่ มาให้ดูด้วย ที่นวดปู๋ดี  แล้วก็ นั่งรอ น้องแป้งหอมมารับขึ้นงาน

• *

ลืมบอกไป ส่วนลด จากค่าคอส 2300 - 1000 เหลือ 1300
จ่ายจริง ๆ  1300 ว้นนี้ อารมดีมาก ๆ ที่รู้สึกว่า คุ้มค่าจริง ๆ
แล้วก็ คุยกัน ระหว่าง ก่อนไปอาบน้ำ น้องน่ารักมาก ครับ ยิ้มแย้ม
น่ารักดี เทคแคร์ดีมาก ๆ หน้าตาน่ารัก ที่สำคัญ ผมชอบหุ่นสูง ๆ แบบนี้
จริง ๆ แล้ว ถ้าไม่จองน้องแป้งหอมเอาไว้ น้องยู ดูจากรูปนี่ ผมก็ขึ้นได้

ตัดมาที่เนื้องานเลยครับ น้องเริ่มจาก นวดตัวตัว ตามสเต็ปการทำงานก่อน
หลังจากนั้น ก็ นวดให้ ใช้มือเก่ง บิ้วเสียว อารมร่วมดีมาก คนนึงผมชอบ
ตอนน้อง โดนผมดูดน่าอก เสียวจริง อาการออก ไม่มี FAKE แบบนี้สิที่ผมชอบ

• *

ลืมบอกไป ส่วนลด จากค่าคอส 2300 - 1000 เหลือ 1300
จ่ายจริง ๆ  1300 ว้นนี้ อารมดีมาก ๆ ที่รู้สึกว่า คุ้มค่าจริง ๆ
แล้วก็ คุยกัน ระหว่าง ก่อนไปอาบน้ำ น้องน่ารักมาก ครับ ยิ้มแย้ม
น่ารักดี เทคแคร์ดีมาก ๆ หน้าตาน่ารัก ที่สำคัญ ผมชอบหุ่นสูง ๆ แบบนี้
จริง ๆ แล้ว ถ้าไม่จองน้องแป้งหอมเอาไว้ น้องยู ดูจากรูปนี่ ผมก็ขึ้นได้

ตัดมาที่เนื้องานเลยครับ น้องเริ่มจาก นวดตัวตัว ตามสเต็ปการทำงานก่อน
หลังจากนั้น ก็ นวดให้ ใช้มือเก่ง บิ้วเสียว อารมร่วมดีมาก คนนึงผมชอบ
ตอนน้อง โดนผมดูดน่าอก เสียวจริง อาการออก ไม่มี FAKE แบบนี้สิที่ผมชอบ

• *

น้อง แป้งหอม wowformen ส่วนตัว ก็ ยังคงประทับใจครับ
น้อง ยู ก็ ขึ้นได้ สรุป ก็ สบายตัว สบายไข่กันไปครับ สำหรับการเที่ยววันนี้

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34