ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: *** การบ้าน+ลายแทง สรุปย่อร้านเดียว8คน หล่นบ้าง ทอนบ้าง***(นับผิด จาก7 ต้องเป็น8คน)  (อ่าน 9520 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
รบกวนสอบถามใครมีข้อมูลน้อง รจนาบ้างครับ

เห็นในไลน์ร้าน แต่ไม่ได้ขึ้นครับ....

ผมโชคดีที่เจอน้องที่money talk แค่2คน คือ Only กับ พริกไท...
นอกนั้นไหลแล้วไหลเลย ไม่พูดเรื่องนี้ ตอนลงก็ให้ราคามาตรฐานของผมเอง...

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
# คนที่7 น้องโดเรมี

ภาพรวม : สายโอ ตัวเล็ก ผิวขาว ขาวมากจริงๆ สว่างวิ้งๆในความมืด ตัวเล็กและไม่ใช่สาวรุ่น เนื้อตัวสู้เด็กๆไม่ได้ แต่ทดแทนด้วยการรู้จักสนทนาพูดจา ทัศนคติในการทำงานที่ตั้งใจ...โดเรมีมีข้อจำกัดอยู่บ้างในเรื่องของงาน แต่ผมชอบ น่าขึ้นซ้ำ โดเรมีทำงานประจำที่ทุกคนจะต้องรู้จัก เธอจึงค่อนข้างระวังตัว กลัวคนรู้ ด้วยมีรายได้ประจำ เธอจึงมาเฉพาะเวลาที่ช็อทจริงๆ จึงเจอไม่บ่อย ครั้งแรกที่เธอมา ทำคอร์สไม่ถอดอยู่พักหนึ่ง เพิ่งลงคอร์สบอดี้ไม่นาน

เนื้องาน : ไม่ใช่สายรุก แต่ชอบมีเซ็กส์ ชอบให้ใส่แรงๆ เธอบอกมันส์ และ จะเสร็จถ้าจัดเต็มๆหนักๆเน้นๆ อารมณ์ร่วมมีมากและน้ำป่าทะลักทลายถ้าเธอถูกชะตา นมเล็กมาก ทรงไม่สวยนัก แต่ได้ผิวขาวเนียนมาก....หน้าตายิ้มแย้มอารมณ์ดีตลอด ขึ้นงานแล้วบันเทิงดี ถ้าฟิตๆจะขึ้นกับเธอเพราะต้องจัดหนักๆ ตอนนี้หายไปพักหนึ่งแล้ว ไม่รู้จะมาทำอีกมั้ย รออยู่นะที่รัก.....

• *
# คนที่8 น้องออก้า

ภาพรวม : ชื่อเป็นปลาวาฬเพชรฆาต แต่ตัวจริงน่ารัก ออก้าเป็นสายโอ แต่อายุยังไม่มาก 20ต้นๆ แต่นั่นแหละ เธอก็ยังช็อทเป็นครั้งคราว จึงต้องมาทำแบบนี้ ออก้าเริ่มจากคอร์สไม่ถอดเช่นกัน เพิ่งทำคอร์สบอดี้ได้ไม่นาน รวมๆออก้าเป็นคนอารมณ์ดี คุยสนุก ยิ้มแย้มแจ่มใส งานบู๊นิดๆ รุกได้ อมสด อมเสียว นมสวยแน่น แต่ไม่ใหญ่ขนาดพอดี เสียนิดเดียว ขาไม่เรียวสวย ไม่เหมือนช่วงบนที่ดูดี...ผิวเนียนและไม่ขาวมากนัก

เนื้องาน : งานดี บันเทิง ตั้งใจทำงานมาก น้องบอกว่า ในชีวิตนี้ไม่เคยเสร็จเลย ไม่รู้จักความรู้สึกนี้แม้กับแฟนก็ไม่เคย เสียวน่ะเสียวแต่ไม่เคยเสร็จ...ใครทำให้ออก้าเสร็จได้ ช่วยบอกผมทีว่าทำยังไง ท่าไหน ผมพยายามเต็มที่ละแต่ล้มเหลวไม่เป็นท่าเลย...รวมๆน่าขึ้นครับ แม้จะไม่สวยแบบพิมพ์มาตรญานตอนนี้ แต่ออก้าแท้ทั้งตัว

• *
จบการบ้านรวมมิตรเท่านี้ครับ...
ใครเคยๆกับบรรดาสาวๆทั้ง8 ลองมาแลกเปลี่ยนกันได้ ด้วยความยินดี

*** หมายเหตุ : งานของน้องๆแต่ละคน อาจแตกต่างกันไปตามเวลาและสถานการณ์ แบบที่เขาเรียก “ต่างกรรมต่างวาระ”
โปรดอย่าได้เอาการบ้านนี้ไปอ้างอิงกับน้องๆ เพราะบางทีน้องๆอาจจะเบื่อขี้หน้าท่านจนงานออกมาต่างกันได้....****

ถ้างานออกมาต่างกัน ก็คงเป็นที่เราบริหารจัดการความรู้สึกน้องๆไม่เหมือนกัน...
โชคดีมีทอนครับ.....

ออฟไลน์ หม่องกะโจ๊เผี่ยว

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 65525
สุดยอดมากครับท่าน
ข้าน้อยขอคาราวะ 1 จอกครับ

ออฟไลน์ chuthiphol

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4
ผมขึ้นน้ำชามา 3-4 ครั้งไม่เคยสดให้สักครั้งเลย

ออฟไลน์ Artstyle

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
อยากไปลองแพรวากับบลายแหะ

• *

• *
+ ให้ก่อนครับ ร้านนี้ ก้อใกล้ที่ทำงานผมครับ ไป 2 ครั้ง ครั้งแรก โชคดี ได้เจอน้องที่ดีมาก แต่คนนี้ร้านไม่ได้เชียร์ พอไปครั้งที่ 2 เจอน้อง อส. หนีอาม่ามาทำ ผิดหวังอย่างแรงครับ เนื้อตัวไม่เหมือนเด็กอายุ 18-19 เลยครับ เหลวมาก เหอๆ ไม่แน่ใจน้องผ่านสงครามมาเยอะไหม แต่โปรไฟล์บอกหนีอาม่ามาทำ เหอๆ หลังจากนั้นก้อไม่ได้ไปอีกเลย เพราะน้องคนแรกเขา เลิกทำไปแล้วครับ

+ทอนคืนให้ครับ...

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2873
ขอบคุณสำหรับลายเเทง+1ให้ครับ