ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: *** การบ้าน+ลายแทง สรุปย่อร้านเดียว8คน หล่นบ้าง ทอนบ้าง***(นับผิด จาก7 ต้องเป็น8คน)  (อ่าน 9513 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 117
ร้านนี้เป็นร้านเดียวที่ตั้งแต่แวะเวียนไปใช้บริการ ไม่เคยจับปลาน้องๆ ไม่เคยเขียนการบ้านเลย
วันนี้เลยถือโอกาสรวบยอดส่งการบ้านรวมมิตรเลยในทีเดียว

ผมแวะไปร้านนี้ตั้งแต่เปิดใหม่ๆ เพราะอยู่ใกล้ที่ทำงาน ทำให้แว่บไปมาง่าย ไม่มีคนที่ทำงานสังเกตุว่าโดดงาน ไปมาไร้ร่องรอย

จะทยอยลงสรุปการบ้านน้องๆแต่ละคนให้ เท่าที่จำได้มี7คน ในรอบ4-5เดือน....

ต่อไปนี้ คือการบ้านรวมมิตรจาก S-Park spa ซ.สาธร11

หมายเหตุ...รูปและรายละเอียดน้องๆแต่ละคน เป็นรูปและเรื่องที่ทางร้านลงโฆษณาทั้งทางเวปและทางไลน์ของร้านครับ....

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
# คนที่1 น้อง Only
สายโอ หุ่นสูงบางกรอบ นมเล็ก ผิวขาว ทรงแบนๆ

ภาพรวม : เป็นคนแรกของผมที่ร้านนี้ น้องดูระแวงไปหมดจนกลายเป็นแบบ money talkไป คือทำอะไรก็บอกราคา แถมขอเก็บเงินก่อนด้วย
แม้รู้สึกไม่โอเค แต่ไม่ได้พูดอะไร ส่วนตัวคิดในแง่บวกว่า ยังไงก็ต้องให้ ให้ก่อนให้หลังก็ต้องให้....แต่ในแง่ความรู้สึก เสียหายยับเยิน

เนื้องาน : ธรรมดา ดูแข็งๆ อมเปื่อย แข็งปุ๊บจับใส่ปั้บ...กะให้เสร็จๆเร็วที่สุด จบกันแบบไม่ประทับใจ จนตอนแรกไม่คิดจะกลับไปร้านนี้อีก แต่ก็ไม่ได้บอกอะไรกับน้องพีอาร์ กลับมาแบบเงียบๆ คอตก หูตก หางตก
เรื่องซ้ำไม่ต้องถามเลย...
แต่นั่นแหละ ไม่นานก็ไม่เห็นน้องมาที่ร้านอีก คนนี้ให้สอบตกครับ

ดูโปรไฟล์และรูปเซ็นของน้องจากทางร้าน

ออฟไลน์ chp

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
 :035: :035:

ปูเสื่อรอเลยครับ

ออฟไลน์ chuthiphol

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
ไปร้านนี้ขึ้นมาหลายคนแรกเปลี่ยนความเห็นกันหน่อย
 :032:

ออฟไลน์ Entoto999

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 44
+ ให้ก่อนครับ ร้านนี้ ก้อใกล้ที่ทำงานผมครับ ไป 2 ครั้ง ครั้งแรก โชคดี ได้เจอน้องที่ดีมาก แต่คนนี้ร้านไม่ได้เชียร์ พอไปครั้งที่ 2 เจอน้อง อส. หนีอาม่ามาทำ ผิดหวังอย่างแรงครับ เนื้อตัวไม่เหมือนเด็กอายุ 18-19 เลยครับ เหลวมาก เหอๆ ไม่แน่ใจน้องผ่านสงครามมาเยอะไหม แต่โปรไฟล์บอกหนีอาม่ามาทำ เหอๆ หลังจากนั้นก้อไม่ได้ไปอีกเลย เพราะน้องคนแรกเขา เลิกทำไปแล้วครับ

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
อ้อผมลืมไป ผมขึ้น 3 ครั้ง
ครั้งที่ 1 โชคดีครับ
ครั้งที่ 2 น้องนมสวย นั่นนมหรือหัวเด็ก - น้องนิสัยดีครับ ยอมรับ แต่ผิดหวัง แรงโฆษณาของร้าน เพราะหน้าอกแบบว่า อืมม ไม่ได้ขนาดที่คุยน่ะครับ
ครั้งที่ 3 น้องหนีอาม่า - เนื้อตัวไม่เหมือนเด็ก 18-19 เลยอ่ะครับ ผิดหวัง งานก้อตามใจบ้าง แต่ก้อไม่สุดอ่ะครับ รู้สึกเหมือน คน 2 โฆษณาแรงเกิน

หลังจากนั้นยังไม่ได้ไปอีกเลยครับ เหอๆ

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
ร้านนี้โมษณาแรงจริงๆครับ

• *
ร้านนี้โมษณาแรงจริงๆครับ

ส่วนตัวที่เคยเจอ ผมว่าหลายๆร้านก้อโฆษณาแรงน่ะครับ  คนเที่ยวก้อต้องทำใจ และทำการบ้านดีๆ เรื่องแบบนี้อยู่ที่เวลาได้ขึ้นกับน้องๆเอง ต่างกรรมต่างวาระครับ

• *
ใช่ครับ แต่ร้านเค้าไม่ค่อยเน้นการบ้านเลยทำให้เราไม่ค่อยมีข้อมูล

• *
# คนที่2 น้องโรส

ภาพรวม : ดูโปรไฟล์น้องโรสแล้วน่าสนใจ ยิ่งดูรูป ยิ่งอยากเจอ...เจอตัวจริง ดร็อปลงพอควร ตัวเตี้ยกว่าที่คิด แถมยังอวบๆ ซึ่งไม่ใช่สเปคผม แอบผิดหวังเล็กๆ แต่ในเมื่อจองน้องมาแล้ว ก็เดินหน้าลุยให้สุดๆไป

เนื้องาน : ผมเป็นคนแรกของน้องโรส กึ่งๆคอร์สเทรน ปอกเปลือกมา นมโตกว่าที่เห็นภายนอกเยอะ หลังพูดคุยทำความคุ้นเคยให้หายเกร็ง ก็เริ่มลุยกัน....บอกได้เลย งานน้องสุดตรีนจริงๆ เครื่องติดปุ๊บ ใส่เต็มจัหนักแบบคนอดอยากมา อมสุดโคนคาไว้แล้วควง จะขาดใจตาย....น้องพึมพำในคอตลอดเวลาว่า อูยยย มันมากพี่ มันจริงๆพี่....
คือ ถ้าหุ่นน้องสเปคหน่อย คนนี้ต้องซ้ำบ่อยๆ เสียดายที่ไม่ใช่ แต่ครั้งหนึ่งที่ทำอะไรกับน้องเนี่ย ลืมไม่ลงจริงๆ จัดเต็มสุดๆ......ตอนนี้โรสก็หายจากร้านนี้ไปละ