ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใบเฟิร์น @ flower  (อ่าน 423 ครั้ง)

ออฟไลน์ met5

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ใบเฟิร์น @ flower
« เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2018, 03:08:35 PM »
ขึ้นงานกับ น้องใบเฟิร์น สัปดาห์ ก่อน วันนั้นไม่ได้จองใครไปครับ ไปดูตัวน้องใหม่ๆ ซึ่ง น้องใบเฟิร์น รูปร่าง หน้าตา ถูกใจ แต่ไม่ค่อยมีการบ้านน้องเท่าไหร่ มีอยู่การบ้านเดียว
เห็นว่างานแรง พอสมควร
 พอขึ้นไป ที่ห้อง ก็ละลายพฤติกรรมกันก่อน น้องดูเหมือนเป็นคนเงียบๆ แต่เรามี thing in common เดียวกันเลยมีเรื่องคุยครับ คราวนี้ น้องพูดไม่หยุดเลย
เรื่องงาน น้อง ผิวไม่ขาวมาก  สูงประมาณ165cm  สัดส่วนประมาณ 35-25-35 นมแท้ งานอาบน้ำ ตามมาตรฐาน ผมไม่เน้นอยู่แล้ว
มาต่อที่เตียง ขอน้องนัวเลย  งานนัวดีมากครับ แต่น้องไม่ให้จูบแลกลิ้น (น้องมีข้อจำกัดตรงนี้ แต่น้องอาจokกับเพื่อนๆก็ได้ครับ) แต่ ร้องเพลงสดได้ ต้องรีบบอกให้น้องหยุด พอให้หยุดร้องเพลง น้องก็ขอบุกเราเลย ด้วย WOT และ สลับกับผมด้วย จบที่ ท่า มิสชันนารี
สรุป งาน กลางๆ พอรับได้ แต่ไม่ถึงกับ เพ้อหา
หน้าตา 8
หุ่น   8.5
งาน 8
Gf    8

ออฟไลน์ shockercombatman

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 45
Re: ใบเฟิร์น @ flower
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2018, 02:28:45 AM »
 :048:ถ