ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มิยาบิ เซฟเฮ้าส์ พระรามสาม : ไปให้สุด แล้วมาหยุดที่ "คาปาก"  (อ่าน 1204 ครั้ง)

ออฟไลน์ popzies

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
วันก่อน ได้รอบจองน้อง มิยาบิ คนงาม  งามทั้ง กาย กริยา นม และน้องสาว   จ่ายเงินค่าสินสอดเรียบร้อย น้องก็พาขึ้นห้อง ระหว่างทางมีการดูแล อย่างคนคุ้นเคย  ตัดภาพมาที่ห้อง  "จีสตริง" ตัวจิ๋วของน้อง มันสร้างฟิลลิ่งได้ดีเหลือเกิน  น้องอาบน้ำให้อย่างทะทุถนอม น้องชายของเรามากๆ

ตัดมาที่สังเวียน ท่าไท้ตายของน้อง ที่สร้างให้ผมเป็นพระเอก หนัง AV มันช่างทำให้ผม มีอารมณ์มากๆ  "น้องเชี่ยวชาญหนัง AV มากครับ" สุดท้าย น้องก็ให้ผมไปจบแบบ คาร์ปาร์ค.  โดยมีนัดกันว่า รอบหน้า. ต้องมาแบบราดหน้านะคะ

ขอบคุณครับ มิยาบิ ที่รัก

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34

ออฟไลน์ popzies

• *
  • Like: 0

ออฟไลน์ Potato9998

• *
  • Like: 1
นี้นะคาร์ปาก..

ออฟไลน์ Potato9998