ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ยินดีปรีดา กับ น้อง น้ำเพชร ตัวจริงเสียวจริง งานบู๊ดีครับ หน้าตาน่ารัก น่ากิน  (อ่าน 518 ครั้ง)

ออฟไลน์ christopher

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ถ้าใครชอบสาว หน้าตาน่ารัก ดูเด็ก ๆ ใส ๆ หุ่น เล็ก ๆ
ผมว่าต้องรีบมาเก็บ ทรงแบบนี้ ชอบหายไปจากวงการ
หายบ่อย เพราะโดนเอาไปเก็บ น้องคนนี้ ก็น่าจะเช่นกัน

น่าอกประมาณ 33 สวย กลม บีบแน่น ๆ มือเลยครับ
สีหลอดไฟ ยังคงสวย ช่วงล่างก็ สวยดีครับ มากันที่

เนื้องาน จัดว่า น้องเป็นน้อง แนวบุกลูกค้าครับ งานนัวดี
บู๊ดีครับ ตามความคิดของผม แต่เวลา รับ ก็หวานไปเลยครับ
อามรมร่วมมี แบบว่า ขึ้นแล้วก็ ติดใจน้องน้ำเพชรคนนี้ไม่เบา

ค่าใช้จ่าย 3000 บาทครับ คราวหน้าจะไปใช้ส่วนลด 300 ล่ะ
เหลือแต่ว่า มีน้องคนไหน โพสโดนผมคงต้องไปใช้ส่วนลด
สรุป น้องน้ำเพชร ร้าน wowplus โดยรวม ฟินครับ กับ หน้าตาเด็ก ๆ แบบนี้

:82: :82: ฟันธง  :84: :84:

ออฟไลน์ christopher

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ Artstyle

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6