ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านย้อนหลัง น้องที่รัก @หอหญิง  (อ่าน 562 ครั้ง)

ออฟไลน์ olo18

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
เริ่มวันน้ันมีโปรโมชั่น แถมคูปอง เนื่องด้วยการตกเป็นเหยื่อการตลาดอย่างเต็มใจ ก็ขับรถไปหอหญิง กับเพื่อนอีก2คน
ระหว่างทางก็โทรสอบถาม PR มีน้องคนไหนแนะนำ ฟังคร่าวๆ มีน้องอยู่สองสามคน 10ปากว่าไม่เท่าตาเห็น
พอไปถึงร้านPRก็เรียกน้องออกมาให้ดูทีละคน ไปสะดุดตา น้องที่รัก เห็นปุ๊ป ขาวมาก ไฟหน้าสาดมาแทบจะทิ่มหน้า
PR ก็เชียร์น้องคนนี้ราคานี้ SPEC ขนาดนี้ไม่มีที่ไหนแล้วนะ ว่าแล้วก็จัดการจับจองกันขึ้นห้อง ไปถึงผมก็มีความชอบที่จะมองสาวๆ
ค่อยเปลืองผ้าทีละชิ้นๆ จนมาถึงชั้นในปุ๊ปน้องชายผมก็ไม่รีรอ ชี้หน้าน้องเขาเฉย ไร้มารยาทจริงๆ มีทักทายแซวกันเล็กน้อย น้องเฟรนลี่มาก
แก้เขินไปได้เยอะ แล้วก็พากันไปอยากน้ำ ก็อาบให้สบายๆไม่หวือหวาอะไร แต่มาถึงเตียงเท่านั้นแหละ ผมก็นอนคว่ำ น้องที่รักก็นวดให้ สบายมาก
สายนวดน่าจะชอบ แล้วมาถึงเวลา ทำกิจกรรม น้องเขาขึ้นให้ ได้ชมไฟหน้าสุดอลังการ ของแท้ ไซส์ ฟริตตี้มอเตอร์โชว์ จับแล้วนุ่มละมุน ติดใจ
บวกกับเอวที่โยกพริ้วไหวแล้ว อยากจะทอนจริงๆ ผมก็นอนยาวจะน้องบอกหนูขึ้นจนจะเสร็จแล้ว ผมก็ไม่รอช้า มาตาผมมั้ง เล่นท่าดอกกี้
พร้อมนวดไฟหน้าน้องไปด้วย นั้น ผมก็พ่ายแพ้ไปอย่างสบาย กายและใจ ยังมีเวลาเหลือน้องก็ช่วยคุย นวดแขนให้ ฟิลGFเต็มมากๆเหมือนมีอะไรกับเเฟนแล้วนอนคุยกันก่อนไม่ต้องรีบไปไหน
สรุป
GF 9.5
ไฟหน้า 10
ลีลา 9
หน้าตา 9
ผิว 10 ไม่มีรอยซัก

โดยรวมถ้าน้องมาร้าน ซ้ำแน่นอนครับ แนะนำสุดๆ
รู้สึกอยากจะทอนเลยทริปด้วยความถูกใจไปอีก300
ค่อยรู้สึกจ่ายตามราคาตามกำลังทรัพย์

ออฟไลน์ Artstyle

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
Re: ส่งการบ้านย้อนหลัง น้องที่รัก @หอหญิง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2018, 03:02:27 AM »
คราวหน้าสเนลเลยครับ