ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นานๆ ไปที ได้เจอน้องใหม่ รหัส D427 ที่ Lovely spa ครับ  (อ่าน 440 ครั้ง)

ออฟไลน์ jimcaster0

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
ว่างเว้นไปจากร้านนี้ประมาณ 2 เดือนครับ จิ๊กตังค์เมียได้เลยทัก line หา pr ร้าน บอกช่วงเวลาที่จะไปแล้วถามว่าเวลานั้นน่าจะมีน้องอะไรบ้าง ได้รายชื่อน้องๆ ยาวเป็นหางว่าว ทั้งๆ ที่ยังหัววันอยู่ ผมไม่มีรีรอแล้วครับ รีบบึ่งไปที่ร้านที่คุ้นเคยอย่าง lovely spa นั่นเอง วันนี้มีโอกาสได้เจอกับ pr กิ๊บ เป็นครั้งแรก เข้าไปในร้านปุ๊ป pr ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี ขับรถมาเหนื่อยๆ ได้จิบน้ำเย็นของร้านนี้อึกเดียวหายเหนื่อยไปเลยครับ นั่งรอได้ไม่นาน ซักพักน้องๆ ก็มายืนแนะนำตัวกันแบบแทบไม่มีที่ยืน ผมเล็งน้องๆ เอาไว้ 2 คนแล้วขอปรึกษากับ pr เพื่อหาข้อมูลเชิงลึกเพิ่มเติม สอบถามแล้วไปตกลงปลงใจที่น้องใหม่ของร้าน ยังไม่ทันมีชื่อของตัวเอง มีแต่รหัสลับว่า D427 (ไม่แน่ใจว่าตอนนี้ร้านตั้งชื่อให้รึยังนะครับ) เพราะสะดุดตาที่เรือนร่าง และใบหน้าครับ น้องอยู่ในชุดเกาะอกเปิดไหล่ กับกางเกงผ้าทิ้งๆ ตัวหน่อย เน้นให้เห็นสะโพกเด่นชัดยามหันหลังเดินกลับ ผิวไม่ขาวไม่คล้ำนะครับ ผมยาวสลวยเชียว แถมราคาเหมาะกับสภาพน้ำมันแพงอย่างงี้จริงๆ ผมจึงเลือกน้องคนนี้ในคอร์ส B2B ไปครับ

น้อง D427 ไปตรียมตัวแป๊บนึงน้องก็ออกมาส่งสัญญาณว่าพร้อมเริ่มงานกันแล้ว ผมก็เดินตามขึ้นไปที่ชั้น 2 น้องถามว่าเหนื่อยมั้ย ผมนี่รีบกลั้นลมหายใจหอบแล้วบอกว่า "ไม่เหนื่อยเลยจ้ะ" (แสดงความฟิตข่มน้องไว้ก่อน อิอิ)  :034: จากนั้นก็เงียบไปซักพัก แล้วเริ่มคุยกันสัพเพเหระเพื่อทำความคุ้นเคย จากนั้นผมเป็นคนเริ่มก่อนด้วยการชวนน้องไปอาบน้ำ แล้วก็ไปอาบน้ำในห้องอาบน้ำกันสบายตัวทั้งคู่ ผมอาบน้ำก่อน เสร็จก่อนก็เลยมารอน้องที่กำลังอาบน้ำอยู่ให้ตามมาสมทบที่เตียง พอน้องเค้าอาบน้ำเสร็จก็มาคลอเคลียอยู่ข้างๆ นอนขนาบข้างผมแบบกายแนบกาย ผมได้กลิ่นแชมพูอ่อนๆ โชยมาเลยยื่นหน้าไปหอมอย่างอ่อนโยนให้ได้กลิ่นเต็มๆ สดชื่นเป็นที่สุด น้อง D427 ถามผมว่าคอร์ส B2B หนูต้องทำอะไรพี่บ้าง ผมนี่ตอบไม่ถูกเลย ได้แต่ถามกลับว่าแล้วพี่ทำอะไรหนูได้บ้าง อิอิ น้องไม่โต้ตอบเป็นคำพูดแต่กลับคลุกวงในคว้าน้องชายผมขึ้นมาให้ตั้งตัว พร้อมกับจู่โจมนมของผมอย่างแผ่วเบาควบคู่กันไป ไม่นานน้องชายผมก็ตอบสนองด้วยการพองตัวขึ้นช้าๆ จนผมรู้สึกว่าอาจเสียทีได้ง่ายๆ เลยขอเบรคจังหวะนิดนึงด้วยการกระซิบบอกน้องให้เติมเจลหน่อย พอเติมเจลอะไรๆ ก็ลื่นไหลน้องผมเลยตื่นตัวไปใหญ่ ผมนึกมุกถ่วงเวลาแห่งความสุขไว้อีกหน่อย เลยขอน้องชิมนมคู่งาม ถ้าใครชอบสายนมบึ้มๆ ล่ะก็ อาจผิดหวังได้ เพราะนมน้องไม่ได้ใหญ่ครับ แต่จุกเล็กและสวยได้รูป ดีว่าผมชอบนมธรรมชาติ ไม่ต้องใหญ่ แต่ขอให้ผิวเนียนๆ ก็พอ ลูบคลำแล้วไม่สะดุดมือ จุกสวยๆ ดูดจนหนำใจผมก็สลับขึ้นไปนัวเนียแถวๆ ซอกคอ ติ่งหู พอน้องชายผมเริ่มจะถอยเพราะห่างมือน้องนานไปนิด ผมเลยปรับท่าทาง นอนรอให้น้องจัดความเสียวให้เป็นรอบสุดท้าย ไม่นานเกินรอผมก็ตัวเกร็ง ตรูดแอ่นกันไปครับ พอกระซิบบอกน้องว่าใกล้แล้วนะจ๊ะ น้องก็ดำเนินการต่อจนฟินสมใจครับ จากนั้นเลยอาบน้ำกลับไปทำงานต่อตามระเบียบครับ

สรุปงาน น้อง D427
รูปร่าง 8.5
หน้าตา 9
งานเสียว 9
งานบริการ 8.5
ค่าคอร์ส 2000 แต่มีส่วนลดการบ้าน เหลือพันต้นๆ คุ้มสุดๆ ครับ