ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สายC บางกรอบสุดแจ่ม "น้องซีซ่า" @บ้านดอกไม้  (อ่าน 518 ครั้ง)

ออฟไลน์ InZone

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
บังเอิญแวะไปแถวนั้น ฝนตกซะงั้น เลยหาที่แวะหลบฝน แวะมาที่ร้าน Flower spa
ปกติก็มาบ่อยอยู่ครับร้านนนี้ กะเข้ามาดูเฉยๆ แต่บังเอิญ น้องเดินเข้าร้านมาพอดี ตอนที่ พีอาร์กำลังแนะนำน้องๆให้
คนนี้จะไม่มีรูปให้ดูครับ ต้องขอทางพีอาร์อย่างเดียว แจ่มเลย ตัวจิงขาวเนียน บางกรอบเลย หุ่นดีครับ
งานแหล่มเลยด้วย ออกแนวตามใจครัับ บู๊ได้ ขึ้นได้ ทีเด็ดมากๆ!!
 :002: :002: :002:

ออฟไลน์ Artstyle

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
Re: สายC บางกรอบสุดแจ่ม "น้องซีซ่า" @บ้านดอกไม้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2018, 03:05:44 AM »
น่าลองจริงจัง ช่วงนี้กำลังอยากสาย c